Xe Vios 2010 rung mạnh khi đóng ly hợp

TranDuy68
Bình luận: 27Lượt xem: 3,126

vanhuy95

Tài xế O-H
bác kiểm tra lại chân máy xem nhé, nếu ok thì xem lại bố ly hợp(coi mấy cái lò xo giảm chấn có hư k) nếu mới thay bố mà máy rung thì có thể tài xế đã thay phải bố than rồi(loại bố này rất rung và giật)

hoangnguyen293

Tài xế O-H
bác kiểm tra lại đĩa côn :|
mà sao lại phải thay bánh đà nhỉ ? bác nào thông não hộ em với cái đó em chưa thấy nó hongr bao giờ @.@ có bị đảo gì không

khanh.hp

Tài xế O-H
bác xem lại xem có khi là phải láng lại bánh đà r,vì bánh đà qua cao sẽ ko cắt đc côn nên vào số thường bị giạt giật đấy

truongbg

Tài xế O-H
xe này em đã kiểm tra qua rồi anh xe của duẩn trường số 8 đúng ko ông này đảo nhiều xưởng ghê . xe này em thấy các bác thay hết chân máy rồi còn gì . bệnh này ko phải ở côn đâu nhé các bác đã thay mấy bộ côn rồi . em đã đi thử xe này rồi .

longhunghm

Tài xế O-H
xe này em đã kiểm tra qua rồi anh xe của duẩn trường số 8 đúng ko ông này đảo nhiều xưởng ghê . xe này em thấy các bác thay hết chân máy rồi còn gì . bệnh này ko phải ở côn đâu nhé các bác đã thay mấy bộ côn rồi . em đã đi thử xe này rồi .
xe này bị sao, cụ có thể chia sẻ cho anh em biết được không?

TranDuy68

Tài xế O-H
Em học viên anh Duẩn thôi ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên