Xin các bác giúp đỡ về mobin sườn exiter

N
Bình luận: 9Lượt xem: 2,893

phalaidat

Tài xế O-H
Xin chào các bác!
Mình mua mobin sườn exiter để độ cho xe mình mà sao các đại lý Yamaha bán toàn mobin sx ở Việt Nam. Xin hỏi mobin này so với mobin theo xe exiter thế nào? Ths![ Xe của ban san xuất ở đâu nếu ơ VIỆT NAM thì môbin được sản xuất ơVIEETJ NAM ,so với xe bạn yên tâm vì đó là hàng xin chất lượng OK

nhungiotle

Tài xế O-H
Cãm ơn các bác nhiều...hôm qua vào đại lí yamaha hỏi mua 1 em...sau 1 hồi lâu gõ máy tính cạch cạch...rồi phán giá 240k...bị tá hỏa chạy qua đại lí khác mua được giá 155k. Sau 15p loay xoay lắp vào xe kết quả khá mỹ mãn...:)

daotaygacm

Đạo Mô Tô
Xin chào các bác!
Mình mua mobin sườn exiter để độ cho xe mình mà sao các đại lý Yamaha bán toàn mobin sx ở Việt Nam. Xin hỏi mobin này so với mobin theo xe exiter thế nào? Ths!

Chào cụ...Để cụ khỏi phải suy nghỉ về vấn đề cụ đang gặp thì các topic trên đều đã nêu hết rồi...Hiện tại thì các xe yamaha sản xuât tại VN đều sử dụng sản phẩm do VN làm ra, nhưng làm theo công nghệ và tiêu chuẩn do yamaha đưa ra cụ ạ....
Nên cụ cứ yên tâm mà sử dụng nhé...

datbikerhy

Tài xế O-H
Nói chung là chuẩn....nhưng nếu bác muốn độ cho xe bác (xe bác là xe gì em chưa biết hi) thì nên chọn 1 số loại mobin hàng độ faito hoặc ncy hoặc hơn nữa là nology, mobin xe oto tải nhỏ new-era mic 2000....chứ dùng mobin theo xe thì khác gì nhau đâu..chỉ chênh lệch 1 ít về điện áp thôi.không hiệu quả lắm...cũng có thể bác chỉ muốn thay mobin khác cho mạnh hơn xíu nhưng bác lại làm vấn đề trở nên to tát khi dùng từ ĐỘ :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên