Xin chỉ giáo về gscan

T
Bình luận: 4Lượt xem: 667

tuancoi1501

Tài xế O-H
các bác cho em hỏi.có phải khi mua máy gscan về mình chỉ test được các thông số trên xe và đọc lỗi và xóa lỗi thôi đúng không ah.muốn đi sâu thêm vào phải caifphaanf mềm đúng không ah
em thấy ông thầy e có 3 cái thẻ nhớ.lúc test kim là phải cài phần mềm lắp cái thẻ nhớ khác.còn nếu mua máy test không thì không test kim được đúng không ah. mong các bác chỉ giáo

hoanmy

Tài xế O-H
tôi vẫn kiểm tra kim trên một số dòng xe bình thường bằng phần mềm của hãng theo máy.còn khi nâng cấp bản phần mềm mới có khi mất một số chức năng của phần mềm cũ,nên tôi chọn cách mua thẻ nhớ khác cập nhật phần mềm mới,còn thẻ cũ cất đi phòng thân,nên tôi có gần chục cái thẻ ngoài

tuancoi1501

Tài xế O-H
tôi vẫn kiểm tra kim trên một số dòng xe bình thường bằng phần mềm của hãng theo máy.còn khi nâng cấp bản phần mềm mới có khi mất một số chức năng của phần mềm cũ,nên tôi chọn cách mua thẻ nhớ khác cập nhật phần mềm mới,còn thẻ cũ cất đi phòng thân,nên tôi có gần chục cái thẻ ngoài
vậy ah.e thấy ông thầy em test kim có cái thẻ nhớ riêng.và có cái thẻ nhớ test được xe này ko test được xe kia.nên lại phải lắp thẻ nhớ khác.e đang nói trên dòng xe huyndai 45 chỗ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên