Xin chúc mừng sinh nhật lovekill89 vào ngày 16/09 !

E
Bình luận: 16Lượt xem: 1,693

Escape

Tài xế O-H
Topic này lập ra xin chúc mừng sinh nhật lovekill89, chúc bác thêm 1 tuổi nhiều sức khỏe nha, và còn gặp nhiều may mắn trong công việc. Topic lập ra hơi muộn sinh bác thông cảm, thấy ai cũng chúc mừng sinh nhật bác Wanted, mà không ái chúc mừng bác. Nên mình lập topic này để mọi người vào gửi những lời chúc tốt đẹp đến bạn. Bác đừng hiểu lầm là không ai biết ngày sinh nhật bác nha, do mọi người biết sinh nhật bác Wanted là do bác ấy có thông báo cho mọi người. Lần sinh nhật bác nhớ báo cho anh em 1 tiếng nha, để anh em còn chúc mừng bác chứ :)):)):)), có dịp anh em sẽ bay ra ngoài bác chơi nha, mong bác tiếp đón nồng nhiệt nha

Sinh nhật bác mà anh em không có gi xin gửi tặng bác chiếc bánh kem nha.

pemeooho

<font color="red">ĐỘC THÂN XÌ TEEN</font>
héppi bớt dei lovekill nhé, người bạn dễ xương của mèo, tuổi mới thêm nhiều niềm zui mới, may mắn hơn nà, đẹp jai hơn nà và đạt được những gì mình mong muốn hén!!!

sdc1412ss

Tài xế O-H
chúc lovekill thêm tuổi có nhìu chuyện vui hơn,thành công hơn trong cuộc sống trong học tập và đặc biệt là dc đổ nhìu xăng hơn trên diễn đàn

admin

Tài xế O-H
Chúc mừng sinh nhật lovekill89

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 22 của
lovekill89 chúng tôi xin thay mặt ban quản trị xin gởi lời chúc mừng tới chú
lovekill89 tiếc rằng chú ở xa quá so với anh em nên không có quà mừng cũng như không đập phá đựoc thôi thì anh em trong này sẽ tổ chức chung với wanted vào đúng ngày 17 / 9 / 2010
Xin cảm ơn sự đóng góp của chú trên diễn đàn trong thời gian qua . Mong chú tiếp tục phát huy , xây dựng diễn đàn oto-hui ngày càng lớn mạnh ! HAPPY BIRDAY TO
lovekill89

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
[video=youtube;ZBJHyosnW7M]http://www.youtube.com/watch?v=ZBJHyosnW7M&feature=related[/video]

Nhân dịp sinh nhật chú anh xin gởi vào tài khoản của chú 100000000000000000000000000000000000 điều mày mắn . Chú lấy ra từ từ và xài cho hết cuộc đời này nhé !:)):B

winner

Tài xế O-H
được biết chú từ những ngày đầu oto-hui mới lập ra ! xin chúc chúc bước sanh tuổi 22 thật dũng mãnh và tràn đầy may mắn!

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Chúc em có được 1 ngày sinh nhật thật vui vẻ,đầy may mắn và luôn thành công trong công việc lẫn trong cuộc sống em nhé !
Nhân dịp sinh nhật em, chị chúc em thật nhiều sức khỏe,thật nhiều niềm vui và thật nhiều thành công trên bước đường sự nghiệp.
Chị cũng xin tặng em 1 món quà nho nhỏ thôi.Nhưng mong em sẽ vui

1 chiếc SSC Ultimate Aero giá 450.000 Euro

Tuy quà không lớn lắm nhưng mong em sẽ vui trong ngày sinh nhật nhá.

HAPPY BIRTHDAY=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>

lovekill89

Bảo Vệ Diễn Đàn Haui1010
đổi cho em con khác chi kim ơi
con này về ngoài này k đi được
chạm gầm. hehehe
thank mọi người nhiều nhé! love! love all!
love oto

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Tặng mà còn đòi hỏi hả?Cứ chạy đi cho người ta nhìn vì lý do gầm thấp nên ko ai có đâu =))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên