xin giúp đỡ.

thanhloi0091
Bình luận: 7Lượt xem: 683

thanhloi0091

Tài xế O-H
em có con huyndai 1tan đời 2008 không biết lý do tại sao mấy nay cứ đi buổi TỐI giao hàng .cách khoảng 1km dừng lại tắt máy giao hàng rồi đề đi giao nhà khác là bộ đề khẹt khẹt giống như bình ắc quy bị yếu ,xuống điện.
// trong khi em mới mua ắc quy mới tới 120A
// bộ sạc đã kiểm tra vẫn sạc vào bình thường
em không biết nguyên nhân tại sao? xin nhờ mấy bác cho ý kiến giúp em .em xin cảm ơn

garatuantrang

Tài xế O-H
em có con huyndai 1tan đời 2008 không biết lý do tại sao mấy nay cứ đi buổi TỐI giao hàng .cách khoảng 1km dừng lại tắt máy giao hàng rồi đề đi giao nhà khác là bộ đề khẹt khẹt giống như bình ắc quy bị yếu ,xuống điện.
// trong khi em mới mua ắc quy mới tới 120A
// bộ sạc đã kiểm tra vẫn sạc vào bình thường
em không biết nguyên nhân tại sao? xin nhờ mấy bác cho ý kiến giúp em .em xin cảm ơn
như vậy là máy đề của bác có vấn đề rồi. bác cần bảo dưỡng kiểm tra lại đề và hệ thống dây cáp từ ắc quy tới đề

vinh97

Tài xế O-H
khét khét nhưng vẵn nổ được à bác, nếu bác k phải là thợ thì nên đưa đến gara nào đó kiểm tra máy khởi động đi .

thanhloi0091

Tài xế O-H
khét khét nhưng vẵn nổ được à bác, nếu bác k phải là thợ thì nên đưa đến gara nào đó kiểm tra máy khởi động đi .
Khẹt khẹt nhưng để 1 chặp là đề nổ dc. Mà e ko hiểu là tắt hết dàn điện để nguội máy khoảng 5 phút là đề nổ liền. Sờ vào ắc quy là nóng lắm

thanhloi0091

Tài xế O-H
Khẹt khẹt nhưng để 1 chặp là đề nổ dc. Mà e ko hiểu là tắt hết dàn điện để nguội máy khoảng 5 phút là đề nổ liền. Sờ vào ắc quy là nóng lắm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên