Xin hỗ trợ sơ đồ mạch Seat belt Camry 1989

hihihaha
Bình luận: 30Lượt xem: 3,061

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Loại này chạy bằng điện, nó sẽ tự ôm vào khi vào xe đóng cửa, nổ máy. Dừng xe mở cửa sẽ tự thoát ra để người ra vào
em cũng thấy vài lần của xe này khi đại tu xe. nó có cái hộp khiển nằm ở con ngựa ấy. nhưng cụ cho em hỏi cái mô tơ nó đảo chiều và hành trình nó dừng có cái công tắc hay nó nhớ sẵn trong ECU vậy cụ?

bathinh

Tài xế O-H
cụ xem mấy giắc và dây có trùng với con của cụ không ak

hihihaha

Tài xế O-H
Nó bị sao hả bác, mà phải dùng sơ đồ? Phải chăng là dây đai không tự ôm vào người khi đóng cửa?
xe tai nạn. ..toàn bộ hệ thống không hoạt động. đang đại tu toàn bộ,, e đang cần sơ đồ mạch để phục hồi nó a ạ :D
[MERGETIME="1434982665"][/MERGETIME]
Hình như seat belt nó hoạt động bằng cơ mà bác nó có liên quan gì về điên đâu mà nó bị sao vạy bác!
nó có liên quan phần điện nữa bác,, e cũng lần đầu gặp luôn
[MERGETIME="1434982827"][/MERGETIME]
Hình như seat belt nó hoạt động bằng cơ mà bác nó có liên quan gì về điên đâu mà nó bị sao vạy bác!
nó có liê
em cũng thấy vài lần của xe này khi đại tu xe. nó có cái hộp khiển nằm ở con ngựa ấy. nhưng cụ cho em hỏi cái mô tơ nó đảo chiều và hành trình nó dừng có cái công tắc hay nó nhớ sẵn trong ECU vậy cụ?
cái này chắc cụ caibanhxe biết. ..chứ e cũng mới ra trường thôi ạ,, gặp kiểu này lần đầu cụ ạ

hanhthuy1990

Tài xế O-H
xe tai nạn. ..toàn bộ hệ thống không hoạt động. đang đại tu toàn bộ,, e đang cần sơ đồ mạch để phục hồi nó a ạ :D
[MERGETIME="1434982665"][/MERGETIME]

nó có liên quan phần điện nữa bác,, e cũng lần đầu gặp luôn
[MERGETIME="1434982827"][/MERGETIME]

nó có liê

cái này chắc cụ caibanhxe biết. ..chứ e cũng mới ra trường thôi ạ,, gặp kiểu này lần đầu cụ ạ
cụ ấy thì biết chắc rồi. em thì chưa làm nhưng cũng tự suy nghĩ nó có cái hộp điều khiển khi đóng mở cửa nên có 2 dây của công tắc mở cử phía trước vào hộp. có 4 sợi của 2 mô tơ. 4 hoặc 8 sợ của công tắc hành trình. nguồn. mà xe này còn có cái cần kéo lên khi tai nạn nữa đấy bác ạ. chờ cụ caibanhxe nói tiếp cho đầy đủ hơn.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
e đang cần làm bên seat belt con camry 1989, các bác ai có tài liệu cũng như sơ đồ mạch cho e xin với. cảm ơn nhìêu SUAXECHUYENNGHIEP
Bác cần sơ đồ, nhưng không có chỗ chuyển nên chịu rồi

hanhthuy1990

Tài xế O-H

hihihaha

Tài xế O-H
nó có liê
cái này chắc cụ caibanh
Bác cần sơ đồ, nhưng không có chỗ chuyển nên chịu rồi
ấy chết e quên, quần quật cả ngày ko cập nhật kịp
cụ quăng qua cho e với: dai29693@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên