Xin học việc của gara không cần lương

V
Bình luận: 9Lượt xem: 1,022

vanocxecon

Tài xế O-H
Em chào các cụ !
Em học ở trường nghề đã xong một thời gian vì vài lý do không theo nghề này em muốn xin học việc ở một gara nào đó quanh quanh Hà Nội để có cái nghề trong tay . Vì nhà ở xa nên em chỉ xin có chỗ ăn chỗ ở sẵn sàng làm không công vài tháng.
Có cụ nào biết gara cần học việc thì làm ơn cho em xin địa chỉ với ạ !
Xin đa tạ các cụ !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em chào các cụ !
Em học ở trường nghề đã xong một thời gian vì vài lý do không theo nghề này em muốn xin học việc ở một gara nào đó quanh quanh Hà Nội để có cái nghề trong tay . Vì nhà ở xa nên em chỉ xin có chỗ ăn chỗ ở sẵn sàng làm không công vài tháng.
Xin đa tạ các cụ !
Bác cứ đến tận nơi mà xin, ngại gì!

vanocxecon

Tài xế O-H
Có chỗ nhận cho là tốt rồi bạn ơi,ko công 6 tháng là bt vì ng ta vẫn phải nuôi,dậy nghề cho bạn.
Vang thi dung la bon e xin
Có chỗ nhận cho là tốt rồi bạn ơi,ko công 6 tháng là bt vì ng ta vẫn phải nuôi,dậy nghề cho bạn.
Vang thi dung the a. Gio xin di hoc viec dat cai nghe sau nay len hang dau thi cung phai xac dinh tat ca moi thu bac a.

trinhhuynguyen

Tài xế O-H
xưởng e đang cần người đó bác,xưởng em làm cả xe tải xe con,nuôi ăn,ở,tháng đầu hỗ trợ 500k,tháng sau 1tr,sau nữa 1tr5 sau nữa là 2tr,rồi dừng ở đó,tay nghề lên thì lương lên

teptom

Tài xế O-H
Em chào các cụ !
Xin đa tạ các cụ !
Bạn ở đâu.. nếu gần chỗ tôi thì qua đây thử xem tn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên