Xin hỏi về kim phun

cuncontiti
Bình luận: 11Lượt xem: 1,601

doanhd

Tài xế O-H
Chào các bác ! Trong quá trình sử dụng phun xăng điện tử cháu thấy kim phun khi hoạt động bị nhỏ dọt ( đái kim ).Nếu xúc rửa không hết thì các bác cho cháu hỏi có cách nào khắc phục bệnh này không ạ ! Mong các bác chỉ bảo ạ !
Thay kim khác hoặc đổi sang xe khác bác ah

qtdienotohp

Tài xế O-H
làm sao mà bác biết kim phun nhỏ giọt ma hay vậy bác .bác nhìn xuyên qua máy à bác nếu bác tháo ra mà kiểm tra bép phun tác thì thay bép phun khác bác ạ

cuncontiti

Tài xế O-H
Dạ phương pháp là súc rửa mà không hết thì cần thay mới nhưng ý cháu muốn hỏi là các bác có cách nào khắc phục được nó không ạ !:D:D:D

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Dạ phương pháp là súc rửa mà không hết thì cần thay mới nhưng ý cháu muốn hỏi là các bác có cách nào khắc phục được nó không ạ !:D:D:D
Chẳng có cách nào khắc phục bác ạ. Kim phun máy dầu còn khắc phục chứ kim xăng thì chả ai làm cả. vì giá thành của nó thấp nên mua cái mới thay thôi.

duonganh11101

Tài xế O-H
Đấy là do công nghệ hoặc dung dịch súc rửa không tốt thì đành chụi thôi.súc rửa nhiều lần mà không được thì thay thôi cụ ah.không thì cụ đầu tư cái máy súc rửa công nghệ tốt nhất đj nhé.khá là mắc đấy

Motor1234

Tài xế O-H
Rất đơn giản mà bạn . Yamaha có dung dịch cacbon ceanler khi đổ dung dịch này vào bình xăng và chạy thì nó sẽ làm sạch luôn nhưng bui bnaar mang theo trong kim của bạn . Chúc bạn thành công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên