Xin hướng dẫn cách cài chìa khóa elantra

tunglam.9x
Bình luận: 16Lượt xem: 3,431

tunglam.9x

Tài xế O-H
tình hình là cháu mới vào nghề ạ
nên non trẻ ạ
sưởng cháu có con elantra đời 2013 bị tai nạn
hỏng hộp ecu ngoài khoang động cơ lái xe thay mới rồi ạ
nhưng đề không nổ được
cháu có x431 mong các cụ chỉ dạy cháu cách cài mới chìa khóa cho hộp mới ạ
không phải cháu quá non mà là do chưa làm bao giowf nên chưa biết ạ
cảm ơn các cụ ạ

vuongkhang

Tài xế O-H
tình hình là cháu mới vào nghề ạ
nên non trẻ ạ
sưởng cháu có con elantra đời 2013 bị tai nạn
hỏng hộp ecu ngoài khoang động cơ lái xe thay mới rồi ạ
nhưng đề không nổ được
cháu có x431 mong các cụ chỉ dạy cháu cách cài mới chìa khóa cho hộp mới ạ
không phải cháu quá non mà là do chưa làm bao giowf nên chưa biết ạ
cảm ơn các cụ ạ
cái này bạn phai có key code mới cài đc chìa khóa. Key code lấy từ số vin và đc quản lí bởi hãng. Nếu bạn có ng quen ở hyundai thì nhờ họ lấy cho. Hoặc trên diễn đàn mình có bác có tài lấy đc đấy.nếu ko có key code bạn ko cài đc chìa đâu!

xebo

Tài xế O-H
đừng quá cố khi đang đi vào đường cụt cụ nhé,mất thời gian thôi cụ àh.hihi đây là xe đang sử dụng chìa khóa smart key,muốn cài được nó phải có pin code,mà pin code này có 6 số được nhà sản xuất quản lí,nó chỉ cấp cho các đại lí của hãng nó mà thôi,vì thế cụ k có hoặc k xin được từ người quen thì k cài nổi đâu,với lại có rồi mà cụ k có gds thì cũng k cài được cụ àh,hoặc cụ cài bằng g scan cũng được,nó cài được tối đa 4 chìa đó

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Hình như X431 không cài được chìa cho Elantra đâu bác ạ.Có GDS và Gscan thì được.Nhưng bác thử kiểm tra xe xe này có SMK hay IMMO ,nếu không có SMK thì hình như xe này không có IMMO đâu ạ.Chưa chắc đã là lỗi IMMO không nổ được máy.Có thể dây dợ đang bị đâu đó rồi.
Trước hết bác xác định xe có IMMO không đã.Mà giờ đề không nổ hay đề không có tín hiệu ạ ?

karabe

Tài xế O-H
cái này bạn phai có key code mới cài đc chìa khóa. Key code lấy từ số vin và đc quản lí bởi hãng. Nếu bạn có ng quen ở hyundai thì nhờ họ lấy cho. Hoặc trên diễn đàn mình có bác có tài lấy đc đấy.nếu ko có key code bạn ko cài đc chìa đâu!
Nếu cần Key code thì tôi có thể hỗ trợ các cụ, cị có thể gửi số VIN đây

thaodinh_amc

Tài xế O-H
Hình như X431 không cài được chìa cho Elantra đâu bác ạ.Có GDS và Gscan thì được.Nhưng bác thử kiểm tra xe xe này có SMK hay IMMO ,nếu không có SMK thì hình như xe này không có IMMO đâu ạ.Chưa chắc đã là lỗi IMMO không nổ được máy.Có thể dây dợ đang bị đâu đó rồi.
Trước hết bác xác định xe có IMMO không đã.Mà giờ đề không nổ hay đề không có tín hiệu ạ ?
============================================
Elantra 2013 hàng Thành Công toàn SMK thôi em zai ui.

manhlo

Tài xế O-H
x431 ko caif đc cụ ơi. cụ lấy Vin đi xin code. hoặc mua qua trung gian nào đó nếu n hư cụ ko cài đc. rồi dùng gscan cài là đc rồi

thaiquangan.hp83

Tài xế O-H
e ko chuyên về phân này lắm các bác có thể nói rõ hơn cho em biết.. SMK và IMMO.. là cai j ko ạ..

thaiquangan.hp83

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên