xin ít kinh nghiệm về nhận biết bên ngoài các dòng ford

truongnd1994
Bình luận: 12Lượt xem: 1,461

doannamthuan

Tài xế O-H
vậy bạn nên chia nhỏ ra tìm từng dòng xe na.hồi trước mình cũng phân loại nhận biết như bạn r.Mỗi dòng xe của hãng bạn tra riêng bán tải sedan suv vv... có hết đó.Chủ yếu cop nhặt về nhìn hình ảnh nhận biết ghi chép.

truongnd1994

Tài xế O-H
vậy bạn nên chia nhỏ ra tìm từng dòng xe na.hồi trước mình cũng phân loại nhận biết như bạn r.Mỗi dòng xe của hãng bạn tra riêng bán tải sedan suv vv... có hết đó.Chủ yếu cop nhặt về nhìn hình ảnh nhận biết ghi chép.
em để ý roài nhưng vẫn nhầm lẫn bác có ít tài liệu gì không share cho e với

kingcooker

Tài xế O-H
thông qua đặc điểm đặc trưng bên ngoài để nhận biết là dòng xe nào và đời ấy bác
Lên down mấy cái ứng dụng trên điện thoại android mà người ta tổng hợp các hãng xe và các đời xe ,có hình ảnh .Tìm với từ khóa "car data" .Gặp xe nào mở ra tra xe đó ,làm riết thì tự nhận biết dc luôn .Nhưng ko phải chính xác 100% đâu ,có nhiều đời xe nó giống nhau lắm ,chỉ có tra số VIN thì mới biết nó đời bao nhiêu thôi

doannamthuan

Tài xế O-H
Lên down mấy cái ứng dụng trên điện thoại android mà người ta tổng hợp các hãng xe và các đời xe ,có hình ảnh .Tìm với từ khóa "car data" .Gặp xe nào mở ra tra xe đó ,làm riết thì tự nhận biết dc luôn .Nhưng ko phải chính xác 100% đâu ,có nhiều đời xe nó giống nhau lắm ,chỉ có tra số VIN thì mới biết nó đời bao nhiêu thôi
hồi trước e cũng làm theo lời bác nói.Hiệu quả mà

buianhduy123456

Tài xế O-H
Nhìn xe chạy lướt qua mà biết tên thì chỉ có cách là nhìn nhiều rồi quen mắt,nhận dạng đặc điểm.Đời xe thì muốn chuẩn tra số VIN ra,chứ nhìn sơ sài mà biết đời xe thì hơi khó,thêm bớt 1 vài option thì nhìn lòi mắt.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên