Xin phụ việc học việc gara Hà Nội

MinhUTT
Bình luận: 4Lượt xem: 1,762

MinhUTT

Tài xế O-H
Em xin chào các bác . Em tên Minh 22t quê Vĩnh Phúc sinh viên năm 4 đh chuyên nghành cơ khí ô tô . Do từ kỳ này trở đi bọn e học ít 3 ,4 buổi 1 tuần nên e muốn xin đi học việc ở gara ở hà nội ,( gần khu Nguyễn trãi càng tốt ạ ) , em muốn phụ lâu dài . Em thì không có yêu cầu gì đâu. Mong các bác giúp đỡ . Bác nào giúp được cho e xin sdt và địa chỉ với ạ ! E cảm ơn !

HUNGGARADONGDOI

Tài xế O-H
Em xin chào các bác . Em tên Minh 22t quê Vĩnh Phúc sinh viên năm 4 đh chuyên nghành cơ khí ô tô . Do từ kỳ này trở đi bọn e học ít 3 ,4 buổi 1 tuần nên e muốn xin đi học việc ở gara ở hà nội ,( gần khu Nguyễn trãi càng tốt ạ ) , em muốn phụ lâu dài . Em thì không có yêu cầu gì đâu. Mong các bác giúp đỡ . Bác nào giúp được cho e xin sdt và địa chỉ với ạ ! E cảm ơn !

GARA ĐỒNG ĐỘI, SỐ 15 LÊ QUANG ĐẠO, NAM TỪ LIÊM. ĐT 0978 25 35 65 NHÉ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Đi học việc là bị sai vặt nhiều đấy, chứ không phải lúc nào cũng được sờ vào xe đâu nhá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên