Xin sách tiếng anh chuyên ngành kỹ thuật ô tô

Thealphaman
Bình luận: 14Lượt xem: 2,326

Thealphaman

Tài xế O-H
Em đang rất cần bản pdf hoặc bản giấy của cuốn sách có tựa đề sau: Tiếng Anh Kỹ Thuật Thực Hành Cho Người Sửa Chữa Xe Hơi - Hệ Thống Điện Và Sơ Đồ Dây Điện Trong Xe Hơi. Có cụ nào biết thông tin về cuốn này, hay có thì cho em xin. Em xin cảm ơn và hậu tạ ạ :V
Đây là một số hình ảnh minh hoạ của e nó:

Quen_Ten_Roi

Tài xế O-H
Em đang rất cần bản pdf hoặc bản giấy của cuốn sách có tựa đề sau: Tiếng Anh Kỹ Thuật Thực Hành Cho Người Sửa Chữa Xe Hơi - Hệ Thống Điện Và Sơ Đồ Dây Điện Trong Xe Hơi. Có cụ nào biết thông tin về cuốn này, hay có thì cho em xin. Em xin cảm ơn và hậu tạ ạ :V
Đây là một số hình ảnh minh hoạ của e nó:View attachment 43785
file mềm thì ko có đâu bác...mượn sách rồi chụp ảnh gửi bác đc ko đó

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Chào bạn !
Sách này hiện đã bán ở ngoài nhà sách và nó có nguyên cả bộ. Bạn học tiếng anh và đặc biệt ngành ô tô bạn nên mua sách về học bạn ạ !
Trân trọng

duongdx_na

Tài xế O-H
Em có file mấy quyển về sửa chữa ô tô đây bác tham khảo xem
https://www.oto-hui.com/threads/sach-ky-thuat-sua-chua-o-to.100179/

Em có file mấy quyển về sửa chữa ô tô đây bác tham khảo xem
https://www.oto-hui.com/threads/sach-ky-thuat-sua-chua-o-to.100179/

cuongnv216

Tài xế O-H
bạn lên obdvietnam có rất nhiều bài đăng về tiếng anh chuyên ngành các bộ phận và thuật ngữ ô tô. còn lại google cũng có rất nhiều tài liệu

Thealphaman

Tài xế O-H
Cảm ơn các cụ. Hiện tại em đang học chuyên ngành gia công thiết kế ô tô bằng tiếng nhật nên ko cần tiếng anh nữa ạ. Chắc là sau này mới cần :p

cuongnv216

Tài xế O-H
bên này cx phải có xăng bác ak, đúng là nhiều tài liệu nhưng toàn xe châu âu ít gặp ở việt nam còn những dòng toy hay honda phổ thông ở mình còn lấy cả tài lệu của oto-hui mà bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên