xin sơ đồ mạch điện điều hòa chenlong hải âu

quannhung1207
Bình luận: 6Lượt xem: 3,971

quannhung1207

Tài xế O-H
Vâng e cũng đang chờ ạ.
Con xe của e nó không cần bật máy lạnh mà lốc cũng chạy.e kiểm tra thì rơle không bị chập.dây dựa vẫn còn ngon.mà con rơle a/c điện khiển của nó e dùng bóng thử kiểm tra thì dòng điện không có.mà cứ cắm rắc vào thì rơle lại đóng.bảng điều khiển của nó là điện tử e không lắm rõ mạch.của nó.mong các bác chỉ giáo giúp

moivaonghe123

Tài xế O-H
Vâng e cũng đang chờ ạ.
Con xe của e nó không cần bật máy lạnh mà lốc cũng chạy.e kiểm tra thì rơle không bị chập.dây dựa vẫn còn ngon.mà con rơle a/c điện khiển của nó e dùng bóng thử kiểm tra thì dòng điện không có.mà cứ cắm rắc vào thì rơle lại đóng.bảng điều khiển của nó là điện tử e không lắm rõ mạch.của nó.mong các bác chỉ giáo
Vâng e cũng đang chờ ạ.
Con xe của e nó không cần bật máy lạnh mà lốc cũng chạy.e kiểm tra thì rơle không bị chập.dây dựa vẫn còn ngon.mà con rơle a/c điện khiển của nó e dùng bóng thử kiểm tra thì dòng điện không có.mà cứ cắm rắc vào thì rơle lại đóng.bảng điều khiển của nó là điện tử e không lắm rõ mạch.của nó.mong các bác chỉ giáo giúp
Chỉ giáo thì e không giám nhưng theo ngu kiến của e thì bác thử rút replay ac ra xem nốc còn chạy không nếu lốc chạy thì bác biết sử lý như thế nào rồi ạ còn lếu lốc không chạy thì bác kiểm tra lại dây điều khiển replay ac di lếu tất cả ok thì theo e bị hộp điều khiển ac rồi chúc bác sớm làm viêm họng ổng tài xế nhé

moivaonghe123

Tài xế O-H
Vâng e cũng đang chờ ạ.
Chỉ giáo thì e không giám nhưng theo ngu kiến của e thì bác thử rút replay ac ra xem nốc còn chạy không nếu lốc chạy thì bác biết sử lý như thế nào rồi ạ còn lếu lốc không chạy thì bác kiểm tra lại dây điều khiển replay ac di lếu tất cả ok thì theo e bị hộp điều khiển ac rồi chúc bác sớm làm viêm họng ổng tài xế nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên