Xin tài liệu sửa chửa hộp số tự động Ford Mondeo 2003

0zawa
Bình luận: 15Lượt xem: 2,906

0zawa

Tài xế O-H
các cụ ơi ai giúp em cái tài liệu này với em xin cám ơn và hậu tạ. tình hình là em phải chẻ em này ra gấp các cụ ạ. làm mò mẩm chắc ko hiệu quả nên em cần sách vở để làm cho ngon cơm ngọt canh. kính mong các cụ thương tình share em xin cám ơn và hậu tạ

0zawa

Tài xế O-H
con của cụ nó bị sao, sao không up ban lên cho anh em học hỏi kinh nghiệm và giúp đỡ
đại tu cụ ạ. đợt trước vỡ sinh hàn két nên nước vô như sinh tố dâu vậy. mà cái này bên gara của đàn anh hỏi xin em nên em mạo muội xin các cụ trên này sẵn làm tư liệu luôn ạ

MATIZ1

Tài xế O-H
đại tu cụ ạ. đợt trước vỡ sinh hàn két nên nước vô như sinh tố dâu vậy. mà cái này bên gara của đàn anh hỏi xin em nên em mạo muội xin các cụ trên này sẵn làm tư liệu luôn ạ
cho e hỏi ngu tý cụ ơi. sinh hàn két nước là bộ phận j . nó nằm ở đâu, và tác dụng thế nào? e chưa biết bộ phận này, cảm ơn cụ ah?

0zawa

Tài xế O-H
làm sao để biết két này hỏng hả cụ?kiểm tra thế nào cụ chỉ e đi .e cảm ơn cụ ah?
thì có hiện tượng sôi nước hoặc hstd truyền động bất thường, dầu bị tràn san nước hoặc nước bị tràn sang dầu thôihoặc no tran qua tràn lại! nói chung bệnh này củng ít gặp thôi cụ MATIZ1 ạ

0zawa

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên