Xin tài liệu về bơm cao áp hệ thống common rail

G
Bình luận: 20Lượt xem: 7,357

giaothong91

Tài xế O-H
mấy bác có tài liệu về bơm cáo áp common rail cho em xin được không???? có hình của cái bơm càng tốt, với cho em hỏi thật sự thì loại bơm này có tên gọi là gì, vì em thấy hệ thống nhiên liệu khác thì nó dùng bơm VE, PE ...đại loại là bơm nhưng nó có cái tên còn common rail em ko biết cái bơm này nó có tên là gì nữa, bác nào hiểu rõ chỉ giúp em với

Bachbanhbeo

Tài xế O-H
Bơm PE,PF,VE thuộc dạng cơ,công nghệ ngày càng tiên tiến thì bắt đầu các bơm này điều khiển thời điển phun,lưu lượng phun bằng điện không còn cơ khí như lúc mới ra đời. Sau đó là hệ thống nhiên liệu Common rail phun dầu điện từ vẫn điều khiển bằng điện nhưng cơ cấu chấp hành là kim phun-lưu lượng-thời điểm kim phun quyết định còn bơm lúc này chỉ tạo áp suất cao thoi.

Screenshot (7).png

Bachbanhbeo

Tài xế O-H
Còn nhiều hệ thống nhiên liệu diesel khac nửa bác.em là sinh viên tài liệu này em cũng có bác muốn thì để mail lại,cho em tí xăng e gửi qua cho bác tham khào.hj.file word với pdf

dvdiephn

Tài xế O-H
Bơm PE,PF,VE thuộc dạng cơ,công nghệ ngày càng tiên tiến thì bắt đầu các bơm này điều khiển thời điển phun,lưu lượng phun bằng điện không còn cơ khí như lúc mới ra đời. Sau đó là hệ thống nhiên liệu Common rail phun dầu điện từ vẫn điều khiển bằng điện nhưng cơ cấu chấp hành là kim phun-lưu lượng-thời điểm kim phun quyết định còn bơm lúc này chỉ tạo áp suất cao thoi.

View attachment 38830

View attachment 38831

View attachment 38832
có tài liệu đầy đủ không vậy

vungochoan

Tài xế O-H

View attachment 38830

View attachment 38831

View attachment 38832
cho minh xin voi saothiendia202@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên