Đang tải...

xóa bài trên OH

Thảo luận trong 'Bài viết - tài liệu' bắt đầu bởi BXT_Lc, 28/4/15.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. BXT_Lc

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    27
    Mã lực:
    41
    Xăng dự trữ:
    475 lít xăng
    Admin xóa bài nên cho mọi ng bít lý do để kòn giúp kinh nghiệm.bác nt lý do vào hộp thư đó.e bị xóa bài mà chưa bít lý do là gì.

2. nmc301290

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    90
    Mã lực:
    41
    Xăng dự trữ:
    694 lít xăng
    - Chắc là lỗi chính tả :)! Còn thường nếu post nhầm mục Admin sẽ chuyển đúng mục chứ ko xoá bài cụ đâu.

3. buidinhduong

Bằng lái Hạng C
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1,440
    Mã lực:
    266
    Xăng dự trữ:
    33,564 lít xăng
    Lý do thì có thể đọc nội quy thì sẽ thấy được lý do bài viết của cụ bị xóa là gì. Cụ đã hỏi em cũng xin được nói rõ với cụ thế này, trước khi toàn bộ số bài viết của cụ bị xóa em có chụp lại trang đầu bài viết của cụ:

Lý do đầu tiên bị xóa chính là lỗi chính tả, hãy thể hiện cách tôn trọng người trả lời và người đọc bằng cách viết tiếng Việt đầy đủ, diễn đàn không khuyến khích " sáng tạo " thêm cách viết khác, ngôn ngữ phải chuẩn. Vi phạm xóa luôn mà không cần báo trước.
    Lý do thứ hai chính là chất lượng bài viết, bài viết phải viết làm sao cho người khác dễ hiểu nhất, kiểm tra cái gì thì tại sao phải kiểm tra... chứ không thể viết vài chữ là coi như đã tư vấn xong.
    Đó chính là lý do em xóa toàn bộ 27 bài viết của cụ để cụ rút kinh nghiệm, nội quy đã có và em mong cụ hãy thực hiện theo đúng nội quy http://www.oto-hui.com/threads/noi-quy-tham-gia-giao-thong-tren-o-h-update-2015.62930.html.
    Thân !

Đã được đổ xăng bởi vuphong2424, thanhco1983, KingLove4 tài xế khác.