Xúc Đào Kobelco Sk460-8 báo lỗi P0108

cuong691985
Bình luận: 5Lượt xem: 3,589

cuong691985

Tài xế O-H
Xin các cụ chặt chém giúp em:
Nhà em có con Xúc đào sk460 - 8, 20 ngày trước nó làm mất của em cái bơm thủy lực, đến hôm nay nó lại làm em mặt xanh nanh vàng. Máy vừa cuốc được 2 xe HOWo thì báo lỗi P0108, chẳng biết sao động cơ nó cứ lịm đi, yếu lắm, không làm việc được
Kính mong các cụ trên diễn đàn chặt- chém sớm giúp nhà cháu cái lỗi này! Trân trọng....

thaoha

Moderator
Bảng code đây cụ tự tra nhé cũng thể bị chết con sensor đó hoặc bị move,đứt ngậm

KeoDang

Tài xế O-H
Nhà em có con Xúc đào sk460 - 8, 20 ngày trước nó làm mất của em cái bơm thủy lực, đến hôm nay nó lại làm em mặt xanh nanh vàng. Máy vừa cuốc được 2 xe HOWo thì báo lỗi P0108, chẳng biết sao động cơ nó cứ lịm đi, yếu lắm, không làm việc được
Kính mong các cụ trên diễn đàn chặt- chém sớm giúp nhà cháu cái lỗi này! Trân trọng....
Em cũng có con kobeko Sk330_8 bị báo lỗi E023 bác nào biết đọc giúp em với . Em cảm ơn ạ

davidsilva2016

Tài xế O-H
Kiểm tra điện xuống cảm biến áp suất gió

KeoDang

Tài xế O-H
C
E023 bị do PSV bơm 2, bơm ngoài
Bác kiểm tra dây điện/ hoặc giắc điện nhé!
Cảm ơn cụ . Em kiểm tra đảo rắc mà không hết báo. Lẽ ra đảo dây nó phải báo thêm E013 nữa chứ nhỉ . Với em đo điện bên bơm trong thì ace 24v . Bên bơm ngoài thấy mất mát . Cụ chém cho em mấy khả được không

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên