Yamaha sắp ra đời phun xăng điện tử mới

T
Bình luận: 9Lượt xem: 5,517

thegioididong.com

Tài xế O-H
Theo thông tin cập nhật từ thị trường xe cộ thì bác yamaha( già mà ham ) của chúng ta lại sắp cho ra đời 2 em phun xăng điện tử mới 2 em này sẽ được nâng cấp từ dòng nouvo và jupiter rc
mặc dù chưa có hình ảnh chính thức nhưng thông tin trên được nhiều thành viên yamah khẳng định xe mới sẽ ra đời nouvo new_2010 dự kiến giá nằm tầm 28-30 triệu . xe jupiter cr new_2010 phun xăng điện từ nằm tầm 25- 27 triệu ...
tôi sẽ tiếp tục cập nhật thông tin để gưởi đến quý bác

bkhn

Tài xế O-H
CÁI NÀY CŨNG NGHE PHONG PHANH RỒI NHƯNG CHƯA XÁC THỰC ĐƯỢC LÀ DÒNG NÀO NÂNG CẤP HAY RA DÒNG XE MỚI CHỜ ĐỢI SỰ THỂ HIỆN TỪ BÀ YAMAHA NÀY=d>=d>

pc0550

Tài xế O-H
Xe ráp tại Thái nên nó có tên thương mại là Spark. Dòng Ya ko giống như Honda, ráp tại thị trường nào thì đặt tên theo thị trường đó. Nó là mẫu exciter đó bạn.

manhthang_gtb

Tài xế O-H
mấy con spack trên là của thái nó ứng dụng công nghệ EFI năm ngoái đó nếu con đó nhập về VN thì giá cũng tầm bằng con AB đó cái tin này mình thấy ae biker nói lâu rùi còn chuyện Ya vn mình mà chơi phun xăng điệntử hả mình đổi ngay nhưng với điều kiện ứng dụng lên con EX cơ nhưng mà hơi lâu đó vì năm ngoài mình vào 4rum của Ya mà có thấy nói j đâu mình ở ngoài này chỉ là đồn mà thui

sirius89

Tài xế O-H
mình nge nói qua nam nam ex se ra phiên bản phun xang điên tử.bên thài đã trình làng rùi.còn viêt nam nữa thui hi:104:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên