Xin tư vấn đi thực ập tốt nghiệp ở TP HCM

T
Bình luận: 10Lượt xem: 2,055

anhbinhpro

O-H Daklak
Em cũng ko biết đưa mục này vào đâu nữa, có j các bác thông cảm. Các bác ở tp HCM cho em hỏi đi thực tập tốt nghiệp ở tphcm thì nơi nào là tốt nhất, học hỏi được nhiều nhất. Mong các bác cho ý kiến để em đi 1 chuyến. thanks.

Chổ nào củng được bác ah ,quan trọng là ở mình chịu hoc hỏi ,tranh thủ để ý công việc.Vì thật ra thường các bạn sinh viên đi thực tập người ta ít cho làm lắm ,các bạn chỉ nhìn là chủ yếu ,vì thế các bạn nên có gắng nhìn người ta làm để học hỏi

tvtau

Tài xế O-H
cảm ơn bác đã tư vấn giúp em, cuối năm này là đi thực tập trong đó mà chưa biết địa điểm thế nào, trường đưa đi

tvtau

Tài xế O-H
welcome to ho chi minh city. Chắc mình sẽ có những ngày tháng được tận hưởng không khí sài gòn nhộn nhịp như thế nào.

bugi

Giữ xe
Nhân viên
Để có thể kiếm một điểm thực tập tốt ở SG không phải khó. Song kiếm nơi thực tập ưng ý thì theo quan điểm của mình xin tư vấn bạn mấy bước như sau:
1- Nhờ người quen giới thiệu - gửi gắm đàng hoàng mới có cơ hội làm thực tế.
2- Nếu không được thì kiếm mấy hãng taxi - cơ hội được làm tốt hơn nhưng hơi ít dòng xe
3- Kiếm tới gara tương đối một chút và xin
4- Kiếm đại lý ủy quyền của hãng nào đó - tốt nhất và bài bản nhất vẫn là toyota, honda rồi tới hyundai, ....

Chúc bạn thành công.

tvtau

Tài xế O-H
cái này thì chỉ tư vấn thôi chứ có down tài liệu đâu mà đổ xăng, cảm ơn là được rồi đấy mà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên