Wave Xanh mới kiếm được !

R
Bình luận: 17Lượt xem: 4,322

REPSOL_0347

Tài xế O-H
Mình mới kiếm được con Wave xanh, Mọi người cho ý kiến nha:)

ot2

Tài xế O-H
e lại dị ứng với cái khoản bô đam , chạy thì ngon nhưng bà con xung quanh ko khoái

nhockey

Tài xế O-H
hok biết có cái bình bông mai đó chạy chắc khoảng 130 à , thui ráng để dành tiền làm 1 con wave độ chạy với người ta xem sau . Khi nào " cty thành lập đem con wave cua em ra cho mấy bác độ chơi "

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
các ban đi wave độ nếu nhiều tiền thì đi Pô DBS wave khoảng hơn 1tr còn ít tiền thì đi pô dream móc chỉ có 170-180 thui(tuỳ chổ bán) nhìn lại đẹp hơn đở mất mỹ quan đường fố lại bảo đảm đúng công suất. ra đường k bị dân chúng chửi k bị hugo vịn nữa chứ

phongtran

xe độ thì po phải ồn bác à,vậy mới thoáng may,wan trọng là tiếng po có hay ko thui

k fải xe nào độ củng ồn đâu bác. if xe ồn ào mà rùa wá ra đường củng bị chửi là xe lông vịt thui. độ xe cũng fải để ý tới ng xung wanh nữa chứ bác. đừng để dân chúng chửi và hugo để ý nhiều là đc

sdc1412ss

Tài xế O-H
k fải xe nào độ củng ồn đâu bác. if xe ồn ào mà rùa wá ra đường củng bị chửi là xe lông vịt thui. độ xe cũng fải để ý tới ng xung wanh nữa chứ bác. đừng để dân chúng chửi và hugo để ý nhiều là đc

chấp nhận,nhưng bác cho em hỏi,bác có thấy chiếc xe nào đi đua mà êm ái ko,tốc độ cao tức là thải nhìu,nnếu thải ko kịp là bất ổn,vì vậy mới có cái pô cam xăng nồi đó,bác học nhìu chắc cũng hỉu,ko tin bác thử làm c-x-n rùi đi pô zin đi,sẽ thấy cảm giác

phongtran

chấp nhận,nhưng bác cho em hỏi,bác có thấy chiếc xe nào đi đua mà êm ái ko,tốc độ cao tức là thải nhìu,nnếu thải ko kịp là bất ổn,vì vậy mới có cái pô cam xăng nồi đó,bác học nhìu chắc cũng hỉu,ko tin bác thử làm c-x-n rùi đi pô zin đi,sẽ thấy cảm giác

chấp nhận với bác là k êm. nhưng nếu bác có hứng mình sẻ dẩn bác đi làm lại po(mình k nói là đi bô jin àh nha)+ c-x-n. bảo hành cho bác chạy đúng như ý bác mún mà ra đường k bị chửi

Wanted

Xe Tăng
haha em có cai xe Wave cái pô của xe em thì mấy bác khỏi chê . chạy ngoài đầu đường Nguyễn Thái Sơn mà trước cổng trường Công Nghiệp cũng nghe được nữa . haha

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên