[O-H] Chi nhánh phía bắc tổ chức buổi tât niên anh em giao lưu gặp mặt

anhnv_2411
Bình luận: 177Lượt xem: 21,372
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anhnv_2411

Don't give up
Để "cạnh tranh " với tinh thần đoàn kết của các bác O-H phía Nam của tổ quốc, và cũng thông qua ý kiến của các bác ngoài này anh em O-H chi nhánh phía Bắc cũng tổ chức buổi offline tất niên để anh em có cơ hội gặp gỡ giao lưu học hỏi lẫn nhau.
Địa điểm tổ chức tại Hà Nội bác nào có điều kiện tham gia vào đây đăg ký nhé, thời gian tổ chức sẽ hỏi ý kiến của đa số anh em và thông báo sau :
Danh sách anh em đăng ký :
1, Anhnv_2411
2, Pntq
3, MyPower

thaoha

Moderator
Rất ủng hộ bác tham gia em update thêm bác vào danh sách nhé, với lại bác cho anh em ít thông tin về bác để anh em tiện liên lạc bác nhé
1, Anhnv_2411
2, Pntq
3, MyPower
4, komatsu-6
có gì bác cứ để lại lời nhắn qua mail của tôi nhá vinhle1996@gmail.com .tôi ở hà nội nhưng 1 tháng chỉ 5đến 10 ngày thôi.bác gửi số phone của bác vào mail của tôi nhá.tôi sẽ alo cho bác

PNTQ

Tài xế O-H
báo danh sach theo dúng kiểu các bác phía nam nha mấy bác, để anh em còn biết và lên lịch cụ thể về thời gian địa điểm và còn "dưa góp nữa":D các bác nhanh lên nhé.

1, Anhnv_2411
2, Pntq
3, MyPower
4, komatsu-6

Duyleauto

Tài xế O-H
Hay quá các bác ah, được thế thì anh em trong nam ngoài bác cùng vui vẻ. Nhưng buctuong_lua16 có ý kiến thế này.

- Bác cứ mạnh dạn đề ra một ngày, địa điểm cụ thể cho anh em còn quyết định.

- Các bác phải bầu ra phó nháy để có hình ảnh chém gió sau hôm đó nhé.

CHÚC CÁC BÁC VUI VẺ

PNTQ

Tài xế O-H
tôi PNTQ xin thay mặt anh em O-H khu vực phía bắc xi được đưa ra ngày họp mặt và tổ chức tất niên như sau.
Thời gian: Vào lúc 19h00, Ngày 07/01/2012 nhằm ngày 14/12 âm lịch,chúng ta sẽ tổ chức vào đúng thời điểm ngày ,giờ theo đúng như anh em khu vực phía nam,còn về địa điểm tooe chức thì bác ÁNH sẽ thông báo sau. các bác khu vực phía bắc có thắc mắc gì thì cứ comment bên dưới nhé.

anhnv_2411

Don't give up
Mời tất cả anh em O-H ngoài này nhiệt tình tham gia để phong trào thêm khí thế nhé, em sẽ liên tục update danh sách các anh em tham gia và hy vọng nó liên tục dài hơn nữa.
1, Anhnv_2411
2, Pntq
3, MyPower
4, komatsu-6
5, Dynamic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên