Cần giúp tài liệu Kia Spectra

A
Bình luận: 18Lượt xem: 4,103

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Chưa Đức ơi. cảm biến không hư hỏng , điện vẩn có mà không chịu nổ :(:)((
Trong ShopManual có hướng dẫn đo kiểm cụ thể mà anh.Đo kiểm mà không thấy gì thì chắc phải kiếm cái Bobin nào để thử sang thôi.Nhưng Bobin con này đâu có ảnh hưởng nhiều vì cảm biến đâu anh.Quan trọng là điện vào có rồi ,em nghĩ nên thay thử anh ạ.Vì em cũng dính Spectra bị mất lửa rồi.

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:32: đúng gà mà! Tưởng con nào con này thì tài liệu 1 sắp!

ninhtinh

Tài xế O-H
bác bình đã tìm ra bệnh chưa? xe đang đi chết hay là để lâu ko nổ được hả bác ơi? bác kiêm tra lại ap xăng nhé bác có thể tháo 4 cay kim ra đề thử xem có phun xăng ko nhé. nhiều khi điên cao áp có nhưng xăng ko phun đâu bác ah. em nghi l;à tại xăng đó, vi điện cao áp vẫn có mà . bác kiêm tra dây cam chưa? chúc bác sớm tim ra bệnh nhé.:lx:8:

anhbinhpro

O-H Daklak
bác bình đã tìm ra bệnh chưa? xe đang đi chết hay là để lâu ko nổ được hả bác ơi? bác kiêm tra lại ap xăng nhé bác có thể tháo 4 cay kim ra đề thử xem có phun xăng ko nhé. nhiều khi điên cao áp có nhưng xăng ko phun đâu bác ah. em nghi l;à tại xăng đó, vi điện cao áp vẫn có mà . bác kiêm tra dây cam chưa? chúc bác sớm tim ra bệnh nhé.:lx:8:

Chưa bác ah,xe bị mất lửa bác ah

ninhtinh

Tài xế O-H
bác xem lai dây cam đi nhé. trường hợp này bị nhiều lắm đấy. con sơ đồ đieen bác choem mali em gửi cho bác hoặc
:101:

ninhtinh

Tài xế O-H
pdf em ko có bác anh bác còn cần gi nữa ko ? em thấy sơ đồ cũng chi tiết lắm đấy. cần sơ đồ kia hyundai thi mali lai cho em nhé

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:05 AM ----------

xe cua bác xe nhâp hay trong nuóc vậy nêu xe nhâp xem lại immobilizer nhé.cũng có khả năng lám đấy.

hoai_oto118818

Tài xế O-H
pdf em ko có bác anh bác còn cần gi nữa ko ? em thấy sơ đồ cũng chi tiết lắm đấy. cần sơ đồ kia hyundai thi mali lai cho em nhé

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:05 AM ----------

xe cua bác xe nhâp hay trong nuóc vậy nêu xe nhâp xem lại immobilizer nhé.cũng có khả năng lám đấy.
cho em phần điện xe này với bác hoaihoa73256@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên