[0001762] Tài liệu đào tạo về bảo trì và chẩn đoán hệ thống điện đầu kéo và các xe hạng nặng

khoadongluc
Bình luận: 9Lượt xem: 4,683

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đây là bộ tài liệu hết sức quý giá và độc đáo. trainning kỹ càng và rất hay về công việc sửa chữa, bảo trì , công việc chẩn đáon trên cá dòng xe đầu kéo,xe cứu hỏa,xe du lịch...
Bộ tài liệu bao gồm 400mb :
chạy bằng phần mềm flash, exe
sử dụng ổ đỉa ảo
traing bằng hình và video minh họa dễ hiểu
còn nhiều cái hay đang chờ bạn khám phá ...

[/COLOR][/SIZE][/B][/I]

B

bao45th1

Khách
Kính thưa anh : KHOA DONG LUC
Tài liệu đào tạo về bảo trì và chẩn đoán hệ thống điện đầu kéo và các xe hạng nặng của anh đưa lên em thấy rất là hấp dẫn , lôi cuốn những người đam mê ô tô, nhất là bọn em không có điều kiện tiếp cận như ở thành phố lớn, vì thế nếu anh cảm thấy được thì SHARE cho em nhá.
Một lần nữa em cám ơn anh đã cho em nhìn thấy những gì anh đưa lên trên diễn đàn oto-hui. Vì sự phát triển của diễn đàn mong anh quan tâm giúp đỡ. Gửi đến các anh Ban quản trị lời chào trân trọng và chân thành ghi ơn.
Mail : nguyenxbaokp@gmail. com

hyundai

Tài xế O-H
Kính thưa anh : KHOA DONG LUC
Tài liệu đào tạo về bảo trì và chẩn đoán hệ thống điện đầu kéo và các xe hạng nặng của anh đưa lên em thấy rất là hấp dẫn , lôi cuốn những người đam mê ô tô, nhất là bọn em không có điều kiện tiếp cận như ở thành phố lớn, vì thế nếu anh cảm thấy được thì SHARE cho em nhá.
Một lần nữa em cám ơn anh đã cho em nhìn thấy những gì anh đưa lên trên diễn đàn oto-hui. Vì sự phát triển của diễn đàn mong anh quan tâm giúp đỡ. Gửi đến các anh Ban quản trị lời chào trân trọng và chân thành ghi ơn.
Mail : nguyenxbaokp@gmail. com

Sử dụng điểm để tải về nhé ! đã đưa link lên !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên