giáo trình ProEngineer Wildfire 5.0 SSDG

O
Bình luận: 27Lượt xem: 20,911

otohui

Tài xế O-H

[HIDE]link download[/HIDE]
pass:

tuantinhhuong

Tài xế O-H
bác otohui này em mất cả đêm hôm qua để down tài liệu mà bác share cho mọi người nhưng bây giờ thì em lại khúc mắc là không biết làm thế nào để sử dụng nó thôi bác cố gắng hướng dẫn mọi người sử dụng luôn tài liệu nhé

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
bác xài bình thường như các ssdg khác bác chỉ cần tìm file chạy của nó nhớ để chung trong một thư mục giống như cái cd rồi bác clik vào file chạy

tuantinhhuong

Tài xế O-H
nếu xài như các ssdg khác thì em phải có một file dạng ổ đĩa ảo nhưng em tìm mãi thì không thấy file đấy em tự tạo thì lại không đươc. em cũng không hiểu . mong bác tìm cách khắc phục cho em

tuantinhhuong

Tài xế O-H
ha em làm được rồi cảm ơn các bác nhé . mà trong miền nam phong trào ProE đang nổi lên như vậy và box ProE của hội mình sao hoạt động buồn vây. mọi người chung tay xây dựng box này nhé

anhdo

Tài xế O-H
em mới down về cài song nhung k dung dc.nó cứ đòi cho CD vào .CD nay là CD gì vậy ?
mong các bác chỉ giúp em với .

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
em mới down về cài song nhung k dung dc.nó cứ đòi cho CD vào .CD nay là CD gì vậy ?
mong các bác chỉ giúp em với .

các bác có thể hướng dẫn cụ thế cho em được k ạ?
Thankssss rất nhìu .

cac bac oi! em dơ ve rui nhung sai thi no bao cho cd vao, em k biet sao ? huong dan cho em voi

hiiiiiiiiiiiiii
lai tiep tuc cau hoi nay nua ne cac bac thong cam giai dap gup em voi
em cai dat xong khi khoi dong no doi dia cd
vay dia cd o dau mong cac bac gup do
thank
các bác cài hộ em chương trình đọc đĩa ảo! song các bác chép nguyên cái đĩa tài từ link trên vào ổ ảo đó xong thì các bác cho chạy bình thường !

phngc7

Tài xế O-H
muốn sử dụng đươc thì kiếm đĩa trắng về ghi vao dia rồi cài lên khi sử dung nó thì phải cho đĩa vào mà dùng

dungmta

Tài xế O-H
DOWNLOAD ĐC CHẾT LIỀN 600MB NÓ BÁO LINK NHƯNG CHẠY chậm lắm MÀ FREE THÌ CHỈ ĐC CÓ 3 LINK MỖI NGÀY HUHU. ai CÓ LINK MEDIAFIRE KO?:b

giotletinh07

Tài xế O-H
nói thiêt hay xạo vây mây pa =)),ban của ssdg này làm lâu lăm rôi mà dám nói là giáo trình pro 5.0,bản mơi này tài liêu tìm cả tháng rùi tui chưa thây 1 cuôn ebook chư đung nói là cả đia ssdg hoành tráng vây
đưng nói phét nhìu wa1 nha,link mediafire tôi có ai muôn mail wa mail n_dinhhung@yahoo.com hay nick n_dinhhung tui gưi cho:w:cp:3:

C

congnghiep4

Khách
nói thiêt hay xạo vây mây pa =)),ban của ssdg này làm lâu lăm rôi mà dám nói là giáo trình pro 5.0,bản mơi này tài liêu tìm cả tháng rùi tui chưa thây 1 cuôn ebook chư đung nói là cả đia ssdg hoành tráng vây
đưng nói phét nhìu wa1 nha,link mediafire tôi có ai muôn mail wa mail n_dinhhung@yahoo.com hay nick n_dinhhung tui gưi cho:w:cp:3:

có thì chia sẻ cho anh em học hỏi luôn bác :b
xin cảm ơn

longthienson

Tài xế O-H
Cái này là giáo trình Pro/Engineer 2003(Wildfire 2.0 và 3.0) chứ làm gì đã có giáo trình cho Pro/E WildFire V5.0, bản 5.0 cũng mới tung ra preproduct chứ đâu đã có bản chính thực

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên