xin mạch điện điều khiển hệ thống điêu hòa xe HYUNDAI STAREX,rất biết ơn,vì mò mẫm hoài kô được

D
Bình luận: 6Lượt xem: 3,189

daiduc

Tài xế O-H
xin cảm ơn ban PHAM HUY thật nhiều,rất biết ơn bạn,mong sẽ còn được bạn chỉ giáo thêm sau khi đọc xong tài liệu cua Bạn cho

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Đây là sơ đồ mạch điện em sưu tầm được, bác tham khảo trước:
http://www.mediafire.com/?447m1i6nips7u93
Sẵng tiện bác có vấn đề gì bác cứ post lên đây, anh em mình cùng trao đổi

sau khi có tài liệu Bác PhamHuy cho.mình dã hiểu thật nhiều....nhưng hiểu sau khi chiếc starex 2005 dược thợ lạnh làm...tan nát...Minh muốn chạy xe vô Bác có thể làm lại phần lạnh từ a tới z cho mình được kô,bác có thể cho đc va cho biết thời gian được kô,cảm ơn bác thật nhiều

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

Đây là sơ đồ mạch điện em sưu tầm được, bác tham khảo trước:
http://www.mediafire.com/?447m1i6nips7u93
Sẵng tiện bác có vấn đề gì bác cứ post lên đây, anh em mình cùng trao đổi

sau khi có tài liệu Bác PhamHuy cho.mình đã hiểu thật nhiều....nhưng hiểu sau khi chiếc starex 2005 dược thợ lạnh làm...tan nát...Minh muốn chạy xe vô Bác có thể làm lại phần lạnh từ a tới z cho mình được kô,bác có thể cho đc va cho biết thời gian được kô,cảm ơn bác thật nhiều

daiduc

Tài xế O-H
xe bác bị làm sao .bác trình bày xem bị thế nào

xe minh lanh yeu,tho nap gas,lam lai co nối(từ blooc ra), 2 cai quat ko quay,thợ căt day điện của quạt,đấu thẳng vô acquy,dặn mình la khi chạy thì mở nắp capo ra,gắn dây điện vô,khi tắt xe thi mở ra,tháo dây...lạnh được 2 ngày....bây giờ thì hết lạnh.những người xài xe kinh nghiệm khuên mình kiếm thợ chuyên nghiệp và họ sẽ làm hoàn chỉnh như Jin.minh đọc thấy những bài viết rất hay,mong là kiếm được người sửa ok thôi,chớ mình là dân điện tử,kô biết về điện lạnh,nhưng đưoc bạn Phạm Huy cho sơ đồ,nay thì hiểu làm kết nối lại quạt hy vọng sẽ ok,mai mình sẽ làm
bạn giới thiệu minh tiệm làm điên lanh xe ok ở saigon được kô,mình ở bình thuận, cảm ơn bạn Anhbinh pro

phamhuy

Tài xế O-H
xin cảm ơn ban PHAM HUY thật nhiều,rất biết ơn bạn,mong sẽ còn được bạn chỉ giáo thêm sau khi đọc xong tài liệu cua Bạn cho

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

sau khi có tài liệu Bác PhamHuy cho.mình dã hiểu thật nhiều....nhưng hiểu sau khi chiếc starex 2005 dược thợ lạnh làm...tan nát...Minh muốn chạy xe vô Bác có thể làm lại phần lạnh từ a tới z cho mình được kô,bác có thể cho đc va cho biết thời gian được kô,cảm ơn bác thật nhiều

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

sau khi có tài liệu Bác PhamHuy cho.mình đã hiểu thật nhiều....nhưng hiểu sau khi chiếc starex 2005 dược thợ lạnh làm...tan nát...Minh muốn chạy xe vô Bác có thể làm lại phần lạnh từ a tới z cho mình được kô,bác có thể cho đc va cho biết thời gian được kô,cảm ơn bác thật nhiều
Em rất hân hạnh khi được bác tin tưởng và có ý định đem xe vào cho em làm. Bác có thể liên lạc với em qua điện thoại 01687664113. Xe của bác sẽ được làm tại xưởng O-H.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên