Toyota : innova , altis báo sai đồng hồ báo xăng

O
Bình luận: 19Lượt xem: 10,527

anhbinhpro

O-H Daklak
Các Bác Cho E Hỏi :
Nhà Em Có 2 Chiếc Innova và altis khi tháo bình ra cho mượn rồi gắn bình vào lại thì đồng hồ báo xăng báo không được đúng ( khi đổ xăng đầy bình thì đồng hồ chỉ báo 80% )
Mong Các Bác Chỉ Giúp E Cách Khắc Phục

Theo em nghỉ xe bác chắc bị ở báo nhiên liệu chứ tháo bình ra có gì đâu mà bị báo xăng không đúng

leduyen

Tài xế O-H
Chào Bạn
Trước tiên xin khẳng định xe bạn không hư chi tiết nào , bạn hãy yên tâm về vấn đề này chắc chắn bạn đã nhìn vào bảng dislay phía trên table mà không nhìn thực tế tại đồng hồ chính ( kim báo mức nhiên liệu ). Bạn muốn tìm hiểu vấn đề này hãy để lại mail. mình sẽ gửi file training cho bạn tham khảo . Chào

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào Bạn
Trước tiên xin khẳng định xe bạn không hư chi tiết nào , bạn hãy yên tâm về vấn đề này chắc chắn bạn đã nhìn vào bảng dislay phía trên table mà không nhìn thực tế tại đồng hồ chính ( kim báo mức nhiên liệu ). Bạn muốn tìm hiểu vấn đề này hãy để lại mail. mình sẽ gửi file training cho bạn tham khảo . Chào
Vậy thì cho xin nhé, tớ rất quan tâm
thangviet1975@gmail.com
Cảm ơn

tringuyen

Tài xế O-H
Chào Bạn
nghe bác nói hay wa, cho mình xin 1 bản lun nhé
tringuyen_1005@yahoo.com.vn

phamhuy

Tài xế O-H
Chào Bạn
Bác leduyen cho em xin 1 bản với nha, cảm ơn bác

test

Tài xế O-H
Các Bác Cho E Hỏi :
Nhà Em Có 2 Chiếc Innova và altis khi tháo bình ra cho mượn rồi gắn bình vào lại thì đồng hồ báo xăng báo không được đúng ( khi đổ xăng đầy bình thì đồng hồ chỉ báo 80% )
Mong Các Bác Chỉ Giúp E Cách Khắc Phục
Bác leduyen là cao thủ về TOYOTA đó bạn, cứ nghe và làm theo những gì bác ấy nói nhé, yên tâm đi.

sonbg

Tài xế O-H
Em có ý kiến thế này có thể trong quá trình tháo lắp cần phao bị cong trong quá trình tháo ra không đúng kỹ thuật

hai19122000

Tài xế O-H
Ban thao coc binh ra lan nua di, xem no het khong , coi chung mat galeti do nha, toc do can chung nho xuong may rung giat, thao co hong gio ve sinh la het hà. nếu bị ga cao thi tháo coc bình ra lần nữa. minh đang lam cho toy bến thanh ,ko biết gì thì cứ hỏi biết gì trả lời đó. 0907803269

get

Tài xế O-H
minh nghĩ là cả hai chiếc xe của bạn vản binh thường
thứ nhất vì đây là dòng xe phổ thông nên không càn phải nuôi nguồn liên tục.
thứ hai có thể khi bạn tháo bình điện trùng hơp với lúc phao báo nhiên liệu bị kẹt
trong trường hợp nầy thì khả năng phao báo nhiên liệu bị kẹt là cao hơn

bin_auto2105

Tài xế O-H
Chào Bạn

Email cho mình với nhé Leduyen... thank bạn nhìu
email: dinhchuong.ckc@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên