[O-H] Hệ thống treo điện tử

B

bao45th1

Khách
CHỈ DẪN RẤT RÕ VÀ HỆ THỐNG TREO ĐIỆN TỬ. NHỮNG SINH VIÊN LÀM ĐỒ ÁN TỐT NGHIỆP RẤT BỔ ÍCH.
HỆ THỐNG TREO ĐIỆN TỬ
BÀI 1 : BÁNH XE Ô TÔ
BÀI 2 : CÂN BẰNG ĐỘNG BÁNH XE BẰNG THIẾT BỊ BEISSBARTH
Bài 3 : HỆ THỐNG TREO ĐIỆN TỬ

CÁC BẠN ĐỪNG NGẠI ĐÂY LÀ TÀI LIỆU MỚI NHẤT DÀNH CHO GIẢNG VIÊN VÀ SINH VIÊN CÁC TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ THAM KHẢO VÀ SOẠN CHƯƠNG TRÌNH GIẢNG DẠY.

nguyenhung

Tài xế O-H
CHỈ DẪN RẤT RÕ VÀ HỆ THỐNG TREO ĐIỆN TỬ. NHỮNG SINH VIÊN LÀM ĐỒ ÁN TỐT NGHIỆP RẤT BỔ ÍCH.
HỆ THỐNG TREO ĐIỆN TỬ
BÀI 1 : BÁNH XE Ô TÔ
BÀI 2 : CÂN BẰNG ĐỘNG BÁNH XE BẰNG THIẾT BỊ BEISSBARTH
Bài 3 : HỆ THỐNG TREO ĐIỆN TỬ

CÁC BẠN ĐỪNG NGẠI ĐÂY LÀ TÀI LIỆU MỚI NHẤT DÀNH CHO GIẢNG VIÊN VÀ SINH VIÊN CÁC TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ THAM KHẢO VÀ SOẠN CHƯƠNG TRÌNH GIẢNG DẠY.
post cái hình lên để ae tham khảo. thời buổi kinh tế khó khăn, 2 xị cũng lớn lắm đó

B

bao45th1

Khách
Bạn Nguyen Hung thân mến, mình muốn post hình lắm, nhưng vừa qua mình đụng vô bị trừ 1000 nên thôi bạn à! Tài liệu mình không như quãng cáo đâu bạn đừng ngại.

B

bao45th1

Khách
Rất hiểu anh Hùng ạ! bạn học đại học rồi, khi bảo vệ thầy giáo đâu cần hình chỉ xem mục lục thôi! Nếu không đúng chấm dưới 5 làm lại thôi!

ngoc_nguyen

Tài xế O-H
Bạn Nguyen Hung thân mến, mình muốn post hình lắm, nhưng vừa qua mình đụng vô bị trừ 1000 nên thôi bạn à! Tài liệu mình không như quãng cáo đâu bạn đừng ngại.

Em post bài bao nhiêu lần rồi mà có thấy bị trừ điểm đâu bác, và em thấy có rất nhiều thành viên post bài mà có ai nói bị trừ điểm bao giờ đâu bác.

sirduyduc

Tài xế O-H
cụ đụng vô gì mà bị trừ? cái gì cũng có lý do và kết quả cụ ạ!
quy định đặt ra thì cụ phải thực hiện.
ngay khi đăng ký làm mộ thành viên, cụ đã nhấn cái dấu tích đồng ý với mọi điều khoản của diễn đàn rùi.
cụ tự tin về chất lượng tài liệu của mình, nhưng còn các thành viên khác khi cần tải, họ có nghĩ như cụ không?
200 điểm không phải ai cũng sẵn sàng bỏ ra mà không suy nghĩ đắn đo.
gần đây, một số tài liệu có hình minh họa hẳn hoi, nhưng chất lượng vẫn cần xem xét, vì thế việc yêu cầu minh họa hình ảnh không thể bỏ đi được cụ ạ!
mong cụ tuân thủ đúng quy định diễn đàn, thứ nhất là tạo thói quen chuẩn khi post bài, thứ 2 là để anh em nhìn vào yên tâm phần nào khi muốn tải, tránh tạo điều kiện cho những spam đòi hỏi thêm thống tin về tài liệu. cụ sinh hoạt trên này bao lâu rùi, chắc cụ biết rất rõ "bão" spam nó kinh khủng thế nào mà!
cụ bổ sung sớm nhất co thể nhé!

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Em đã thêm hình giúp cụ chủ topic rồi.
@chủ topic : Tài liệu này hình ảnh đa phần lấy trong team 21. và điểm của nó ko đến 200 đâu cụ.
Em đã thêm ảnh và edit lại điểm + úp link data rồi.
Cả nhà ai cần yên tâm download.
Thân!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên