[Hướng dẫn] Cách đăng ký tài khoản service.hyundai-motor.com

OS
OS
Bình luận: 19Lượt xem: 14,033

OS

Đời là bể khổ!
Em thấy trang này cũng đã được chia sẻ trên O-H rồi, nhưng còn nhiều bác chưa biết cách đăng ký:

cái này hay thật đấy, chỉ tiếc là trình độ tiếng anh còn hạn chế quá , hichic
thank bác và forum nhiều nhé!

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

sao mình vào trang " service.hyundai-motor.com " nó lại bắt đăng nhập nhỉ ? không biết tạo tài khoản như thế nào nữa ? anh em chỉ giùm với 1 thanks

nó bắt id với pass các bác ạ

bác ơi hướng dân chi tiêt ti chứ anh em sửa xe biết may về may tinh đâu. cái của bác hay đấy gửi cho anh em đê anh em trong diễn đàn học hỏi cảm ơn bác nhiều :8:

Hôm nay, mình xin giới thiệu chi tiết bằng hình ảnh, các bác đăng ký cho mình 1 tài khoản riêng vafsuwr dụng nhé!
đầu tiên các bác vào trang này: http://service.hyundai-motor.com
Sau đó làm theo hình vẽ:

1 cửa số hiện ra yêu cầu xác nhận thông tin:

Sau đó, sẽ có 1 email gửi về địa chỉ mail mà bạn đã đăng ký lúc nãy bao gồm ID và pass.
Chúc các bác thành công!

OS

Đời là bể khổ!
Đăng ký xong cũng không có gì để xem. Sử dụng GDS Huyndai tốt hơn.
Tất nhiên là mỗi cái có một lợi ích riêng, không thể phủ nhận.
Cái này không phải để xem mà để tra cứu thông tin, xem online, không phải cài đặt.
GDS thì có phải ai cũng có đâu, mà có cũng chắc chi có điều kiện để cài, mà cài rồi chắc chi đã có điều kiện sử dụng.

huy_turbo

Tài xế O-H
Tất nhiên là mỗi cái có một lợi ích riêng, không thể phủ nhận.
Cái này không phải để xem mà để tra cứu thông tin, xem online, không phải cài đặt.
GDS thì có phải ai cũng có đâu, mà có cũng chắc chi có điều kiện để cài, mà cài rồi chắc chi đã có điều kiện sử dụng.

Bro đăng ký tài khoản được trang này ko ? , giúp em với , trang này khoai quá . Bro nào đăng ký được acc thì hú nhé hi hi , cám ơn mọi người !

http://ccc.hyundai-motor.com/ccc/main.jsp

mrchuoi

Tài xế O-H
dân việt mình thích dùng free. Cụ hướng dẫn cách đăng kí toàn tiền usa anh em nào có điều kiện thì dùng thôi.
ôi cái sự nghèo

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Ðề: [Hướng dẫn] Cách đăng ký tài khoản service.hyundai-motor.com

đăng kí được nhưng nó bắt trả tiền mới cho sử dụng rồi ah. bác Phúc ơi có còn trang nào tra cứu của Hyunđai nữa không ah

zomson

Tài xế O-H
dân mình không thích mất tiền đâu bác,dùng miễn phí thôi bác ôi.nhưng cũng cám ơn bác đã chia sẻ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên