điện xe kia forte

balong_autotn
Bình luận: 6Lượt xem: 1,896

vanthaocdl1

Tài xế O-H
e cúng ko hiểu là cái đồng hồ gì.
hôm trước e cũng gặp e forter bệnh của e như thế này các bác ạ. báo lỗi ABS kiểm tra bằng máy, máy chỉ ra chú đằng sau bên phụ. thay mới xóa lỗi ok chạy khoang 4km thì lại hiên đèn ABS chek lại vẫn báo lỗi e đó dùng data kiểm tra cảm biến vẫn hoạt động binh thường.thấy bảo các bác thợ ở xưởng bên đó đã kiểm tra dây dợ kỹ rồi.các bác cho e ý kiến

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
tình hình là em có con kia forte cái đồng hồ của nó lúc nào cũng sáng ko tắt được.cũng ko điều chỉnh được.rất mong các bác giúp đỡ

Em cũng không hiểu là đồng hồ j nữa.Đồng hồ taplo hay đồng hồ báo giờ trên panel điều khiển nhỉ?

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

e cúng ko hiểu là cái đồng hồ gì.
hôm trước e cũng gặp e forter bệnh của e như thế này các bác ạ. báo lỗi ABS kiểm tra bằng máy, máy chỉ ra chú đằng sau bên phụ. thay mới xóa lỗi ok chạy khoang 4km thì lại hiên đèn ABS chek lại vẫn báo lỗi e đó dùng data kiểm tra cảm biến vẫn hoạt động binh thường.thấy bảo các bác thợ ở xưởng bên đó đã kiểm tra dây dợ kỹ rồi.các bác cho e ý kiến

Đổi con bên lái sang bên phụ đi bác ,nếu vẫn báo bên đó thì theo em bác phải kiểm tra lại cụm ABS ,nếu báo bên kia thì phải xem lại cảm biến thôi.Đâu phải đồ mới lúc nào cũng chuẩn.dây dợ cũng phải kiểm tra lại ,ko tin ai dc đâu.:35:

vanthaocdl1

Tài xế O-H
xe này của xưởng bên cạnh mang sang bảo e kiểm tra hộ. e cũng bảo họ kiểm tra như bác nói. ko biết ngon chưa mà chưa thấy họ hồi âm. có gì e hồi âm sau nhe bác
Em cũng không hiểu là đồng hồ j nữa.Đồng hồ taplo hay đồng hồ báo giờ trên panel điều khiển nhỉ?

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

Đổi con bên lái sang bên phụ đi bác ,nếu vẫn báo bên đó thì theo em bác phải kiểm tra lại cụm ABS ,nếu báo bên kia thì phải xem lại cảm biến thôi.Đâu phải đồ mới lúc nào cũng chuẩn.dây dợ cũng phải kiểm tra lại ,ko tin ai dc đâu.:35:

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

em xin lỗi .cái đồng hồ giờ các bác ạ
cái này thì e chưa được nghịch bao giờ.
bác tìm sơ đồ mà kiểm tra thôi.
mai e đi làm e tìm xem có tài liệu gì về em nó ko.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên