Bức xúc cho mình và cho mọi người giống mình!!!

tringuyen
Bình luận: 10Lượt xem: 1,722

tringuyen

Tài xế O-H
Chào mọi người, hôm nay mình xin có ý kiến ý cò như thế này, đa số trong diễn đàn có những bài viết dc post lên rất hữu ích cho mọi người, để dc các tài liệu này thì người cần thì phải đổ xăng(chủ yếu là cái này) hoặc bị trừ điểm (cái này ko nói) nhưng khi đổ cả xe bồn xăng và để lại mail rồi chờ dài cổ mà ko thấy hồi âm đâu hết, vậy thì cũng thiệt thòi cho ng ta quá, nên bác nào post bài lên cũng chịu khó bỏ ra chút it time gởi cho ngta dzui. e nói vậy ko biết đúng ko các bác cho ý kiến, thân.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào mọi người, hôm nay mình xin có ý kiến ý cò như thế này, đa số trong diễn đàn có những bài viết dc post lên rất hữu ích cho mọi người, để dc các tài liệu này thì người cần thì phải đổ xăng(chủ yếu là cái này) hoặc bị trừ điểm (cái này ko nói) nhưng khi đổ cả xe bồn xăng và để lại mail rồi chờ dài cổ mà ko thấy hồi âm đâu hết, vậy thì cũng thiệt thòi cho ng ta quá, nên bác nào post bài lên cũng chịu khó bỏ ra chút it time gởi cho ngta dzui. e nói vậy ko biết đúng ko các bác cho ý kiến, thân.
Chào bác !
Em cũng đang rất đau đầu về tình trạng này ! Em đã có bài kiếu lỗi về kho tài liệu của em bị mất vì tragn megaupload bị đóng cửa nên hơn 300 GB tài liệu của O-H trên đó do các thành viên (Astonmatin , khoadongluc, hyundai) upload lên đã ra đi hết ! Tại thời điểm viết bài đó tragn megaupload chưa hề hư! Đến nay em cũng đang từng ngày upload lại lượng dữ liệu dần bị mất cho các bác ! Có một số bài em thấy các bác đưa mail lên nhưng đang rất ngậm ngùi vì tìm lại chưa được!
@tringuyen : Em biết bác khá nhiệt tình trong diễn đàn! Em đang cố gắng khắc phục lại dữ liệu O-H bị mất do các thành viên : huyndai . khoadongluc,astonmatin upload lên .
Mong bác thông cảm nhé !

tringuyen

Tài xế O-H
Chào bác !
Em cũng đang rất đau đầu về tình trạng này ! Em đã có bài kiếu lỗi về kho tài liệu của em bị mất vì tragn megaupload bị đóng cửa nên hơn 300 GB tài liệu của O-H trên đó do các thành viên (Astonmatin , khoadongluc, hyundai) upload lên đã ra đi hết ! Tại thời điểm viết bài đó tragn megaupload chưa hề hư! Đến nay em cũng đang từng ngày upload lại lượng dữ liệu dần bị mất cho các bác ! Có một số bài em thấy các bác đưa mail lên nhưng đang rất ngậm ngùi vì tìm lại chưa được!
@tringuyen : Em biết bác khá nhiệt tình trong diễn đàn! Em đang cố gắng khắc phục lại dữ liệu O-H bị mất do các thành viên : huyndai . khoadongluc,astonmatin upload lên .
Mong bác thông cảm nhé !
e chỉ nói chung vậy thôi trừ những trường hợp như thế này ra, có nhưng bài post lên xong xăng thì chảy tràn bình mà không thấy chủ đề tài đâu hết, cũng bùn.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
e chỉ nói chung vậy thôi trừ những trường hợp như thế này ra, có nhưng bài post lên xong xăng thì chảy tràn bình mà không thấy chủ đề tài đâu hết, cũng bùn.
Cũng nhân đây em xin các bác khi đưa tài liệu lên xin để điểm chứ đừng bắt để mail nữa ! Em sẽ làm cái thông báo !

nhatchimai

Tài xế O-H
Mình cũng rất là ủng hộ bạn tringuyen. Nhiều người đưa tài liệu điểm nhiều anh em không đủ điểm, hoặc không cho link rõ ràng. Ấn đổ xăng mỏi tay và để lại mail nhưng không có hồi âm gì. Còn một điều này nữa không biết có bác nào phải ấm ưciê như em không. Mới chân ướt chân ráo vào diễn đàn muốn đóng góp 1 ít công sức cho diễn đàn và tich điểm nhưng chỉ vô tình bị một số lỗi như bài viết không up ảnh, không giới thiệu rõ ràng là bị xóa ních luôn đôi khi trừ điểm rất nhiều làm mất bao nhiêu công sức, tâm huyết....xin các bac cho ý kiến nhé
mail của em : binbinyeu2011@gmail.com

Mr.Pono

Pờ Nờ
mình cũng rất là ủng hộ bạn tringuyen. Nhiều người đưa tài liệu điểm nhiều anh em không đủ điểm, hoặc không cho link rõ ràng. ấn đổ xăng mỏi tay và để lại mail nhưng không có hồi âm gì. Còn một điều này nữa không biết có bác nào phải ấm ưciê như em không. Mới chân ướt chân ráo vào diễn đàn muốn đóng góp 1 ít công sức cho diễn đàn và tich điểm nhưng chỉ vô tình bị một số lỗi như bài viết không up ảnh, không giới thiệu rõ ràng là bị xóa ních luôn đôi khi trừ điểm rất nhiều làm mất bao nhiêu công sức, tâm huyết....xin các bac cho ý kiến nhé
mail của em : binbinyeu2011@gmail.com

- trường hợp không cho link rõ ràng: đây là thiếu tôn trọng bài viết của mình và người xem. Vi phạm rồi đấy. Các bác ấn vào nút báo cáo để bqt xem xét

- việc để lại mail mà không nhận được bài: Có thể họ yêu cầu số lượng bài viết hữu ích / hoặc đòi hỏi bạn phải là thành viên tích cực. Bạn đã tích cực chưa?

- viết không úp ảnh, không rõ ràng: Cái này thì không trách được bạn ạ. Bạn phải đọc nội quy khi đăng ký, cứ tích vào tôi đồng ý là có ngày toi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên