"con hàng" smart lượm ngoài hạnh thông tây!

khoadongluc
Bình luận: 11Lượt xem: 2,236

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
hôm qua sau khi nhậu về cùng anh em HUI-BICAR đến khuya về lại nhạu ngoài hạnh thông tây thấy con xe MEC smart đưa về cho anh em xem con này độ khá kỹ tiếc là chỉ chụp được giàn ngoài

ot2

Tài xế O-H
đi nhậu về gặp con này mà nó còn nguyên vẹn cỡ này thì hơi kì nhỉ ;)), e tưởng cac bac phải săm soi mổ xẻ kĩ lắm chứ

wing

Tài xế O-H
xin rồi mà còn chụp hình được vậy hả. lợi hại quá. may mà em ko đi hichic. em mà đi chắc giờ em ko ngồi ở nhà rồi. hic

emdanhanhdau

Tài xế O-H
Xe này thì đặc biệt quá thấp . Gầm xe cách mặt đường tầm 20cm ( thua cả 1 chiếc xe máy bình thường ) .. Máy thì cực yếu . Chỉ có 1.2 .. 2 chỗ ngồi . Nội thất thì quá nhỏ ( bác nào cao trên 1m7 thì y như chui vào hang chuột à) . Tap lo không có gì nỗi bât.. Giàn lạnh củ chuối nhất . làm lạnh rất lâu nêu để ở chế độ 2..

Con này chỉ độ quả mâm 17in.. Xe nhỏ trọng tâm dồn hết vào giữa.Đi bánh bự nó hú và xốc cho vãi hàng.hic.. Độ kiểu này giới độ xe gọi là "đua đòi" đây mà.^^

otohui

Tài xế O-H
bác nói quá thế "Tap lo không có gì nỗi bât.. Giàn lạnh củ chuối nhất" con này cùa mec MÀ đàn lazang nhìn cũng được đấy chứ bác

emdanhanhdau

Tài xế O-H
bác nói quá thế "Tap lo không có gì nỗi bât.. Giàn lạnh củ chuối nhất" con này cùa mec MÀ đàn lazang nhìn cũng được đấy chứ bác

Em nói thiệt đấy bác .. Dàn lạnh còn này cực dỡ .. Em chả biết có phải do họng ga nhỏ . hay do máy điều hòa yếu mà nó lâu lạnh cực kỳ ... Ngồi 2 thằng có 15' bặt điều hòa chế độ 2 mà mồ hôi nhễ nhại .. hic ..Dàn taplo của nó thì thường lắm ạ .. Đập vào mắt em là hình ảnh diện tích ( quá sức nhỏ , em cáo 1m8 , nặng 70kg mà chui vào chui ra có phải nói là cực hình ) ..hic

Quả mâm độ được . Nhưng nếu chạy thì sẽ thấy hệ quả của việc không tìm hiểu kỹ càng việc độ mâm .. Độ mâm rất quan trọng . Vì cảm giác lái , tiếng ồn trong xe , và khả năng chống xốc phụ thuộc lớn vào cặp mâm xe ạ . Nếu Xe ko có hệ thống giảm sốc tốt, thì khi chơi mâm bự ( phải chơi lốp mỏng ) thì khả năng sẽ làm tay lái rất nặng .. Tiếng ồn rất lớn vì bề mặt tiếp xúc với đường lớn .. và dễ cảm nhận nhất là khi đi qua đường gồ ghề .. Xốc đến tận hông ..hic

Nếu đi đường xa thì ôi thôi .. Em xin can

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên