[HYUNDAI TRAINING 2.6GB] - EHPS System (HT LÁI TRỢ LỰC THỦY LỰC - ĐIỆN TỬ) [PART2]

M
Bình luận: 14Lượt xem: 2,662

Mr.Pono

Pờ Nờ
THẤY HAY THÌ ĐỔ XĂNG NHÉ, NAMDUONG SẼ POST TIẾP

B

bao45th1

Khách
Chào anh duongpn! anh có thể cho tôi xin link của [HYUNDAI TRAINING 2.6GB] được không? chứ tôi đã mất 300 điểm vì 2 bài đăng của anh rồi đó. Cám ơn anh thật nhiều.
Mail : ninhluong60@yahoo.com.vn

test

Tài xế O-H
Tài liệu này nằm trong bộ "HMC worksheet", dung lượng 2,67Gb, gồm một số dòng xe tiêu biểu của Huyndai:

BH - GENESIS 3.3L and 3.8L
BK - Genesis Coupe 2.0 TCI AND 2.4L MPI
CM - SANTAFE 06
EN - SONATA/Veracruz
FD - AZERA/GRANDEUR/i30
HD - ELANTRA/TIBURON
JM - TUCSON
LM - TUCSON X35
LZ - Centennial 3.5L and 4.5L
MC -
NF - SONATA 2.4L
PA - ATOZ 1.1L and I10
PB - I20
TG - GRANDEUR
TQ - Hyundai H1-Grand Starex
VI - Centennial / Equus 3.8 AND 4.6L
YF - SONATA GDI 2.4 AND MPI 2.0.

đã có thành viên post rồi, AE kiểm tra lại nhé.

Nếu bài post không còn thì mình góp ý cho bạn như thế này nhé:
1. Bạn nên gửi hết loại xe nào đó (tất cả các hệ thống, bao gồm bản PPT, và DOC).
2. Bạn ghi tên bài bạn post đúng như những gì bạn gửi lên.
3. Bạn post hoàn chỉnh xong rồi hãy yêu cầu điểm, làm theo kiểu bạn bây giờ nhiều thành viên rất bức xúc.
Thân chào.

phanminhnhat

Học việc
Tài liệu này nằm trong bộ HMC worksheet,dung lượng 2,67Gb, gồm một số dòng xe tiêu biểu của Huyndai, đã có thành viên post rồi, AE kiểm tra lại nhé.
Nếu bài post không còn thì mình góp ý cho bạn như thế này nhé:
1. Bạn nên gửi hết loại xe nào đó (tất cả các hệ thống, bao gồm bản PPT, và DOC).
2. Bạn ghi tên bài bạn post đúng như những gì bạn gửi lên.
3. Bạn post hoàn chỉnh xong rồi hãy yêu cầu điểm, làm theo kiểu bạn bây giờ nhiều thành viên rất bức xúc.
Thân chào.

Bộ Hyundai Worksheet này đã được post lên diễn đàn từ 2 năm trước, đây là trọn bộ link mediafire do bác buctuonglua16 upload:
http://www.oto-hui.com/diendan/f299/hyundai-worksheet-manual-full-mediafile-33078.html

Mr.Pono

Pờ Nờ
B

bao45th1

Khách

THẤY HAY THÌ ĐỔ XĂNG NHÉ, NAMDUONG SẼ POST TIẾP
Chào bạn, mấy hôm nay mình đợi link 2.6 GB của bạn sao không thấy, nếu up xong rồi xin bạn gửi lại cho mình theo mail : ninhluong60@yahoo.com.vn
Cám ơn bạn thật nhiều nhá! Nếu mất 300 điểm để có các tài liệu vừa qua của bạn (vì không có link 2.6GB) như vậy thì quá cao bạn à!

Phạm Vỵ

Tài xế O-H
Bộ Hyundai Worksheet này đã được post lên diễn đàn từ 2 năm trước, đây là trọn bộ link mediafire do bác buctuonglua16 upload:
http://www.oto-hui.com/diendan/f299/hyundai-worksheet-manual-full-mediafile-33078.html

sao mình gõ search không ra vậy ta

ok. I will stop posting about this thread!

Sorry and Many thankyou!

BẦU TRỜI QUẢ LÀ RỘNG LỚN!

Bộ của buctuonglua up lên 2 năm trước thì link đã die cả rồi, vậy duongpn up tiếp càng tốt chứ có sao đâu.
Nếu có thể duongpn cho xin bộ tài liệu này nhé! Cảm ơn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên