[0001188] Tài liệu đào tạo hệ thống điện của Komatsu

hyundai
Bình luận: 15Lượt xem: 5,142

hyundai

Tài xế O-H
Title:Tài liệu đào tạo hệ thống điện của Komatsu
Size:4.3 MB
Language:English
Format:pDF

Mr.Pono

Pờ Nờ
hôm nay em tải về thì bị trừ 500điểm mà ko tải được hết chỉ có bản 1,2,3 thôi bác ạ nhờ bác xem xét giùm mai của em hoanmy@gmail.com em xin cảm ơn

Kính cụ ạ!

Từng đó Chapter chỉ nằm trong 1 File duy nhất, sao cụ có cái màu đỏ trên kia được.

Từ bài viết này, chúng tôi sẽ theo dõi các bài viết khác của cụ. Xin đừng Spam và làm dư luận không tốt cho chất lượng link của người post.

hoanmy

Tài xế O-H
em không có ý gì cả bởi vì em đang tải tài liệu này về thì mạng của em tự nhiên mất một tý rồi nó lại khởi động lại vì em sài DCOM3G nên hay bị mất mạng đột ngột vậy em mới nhờ các bác chứ.bác ko thông cảm thì em xin lỗi có gì thì bỏ qua cho em nhé.em người thật việc thật tùy bác ngĩ em thế nào cũng dược

hyundai

Tài xế O-H
em không có ý gì cả bởi vì em đang tải tài liệu này về thì mạng của em tự nhiên mất một tý rồi nó lại khởi động lại vì em sài DCOM3G nên hay bị mất mạng đột ngột vậy em mới nhờ các bác chứ.bác ko thông cảm thì em xin lỗi có gì thì bỏ qua cho em nhé.em người thật việc thật tùy bác ngĩ em thế nào cũng dược

Không có gì cụ ạ ! Mỗi người cố gắng 1 tý nhé !

hoanmy

Tài xế O-H
cảm ơn bác đã quan tâm đối với em điểm giả ko quan trọng lắm đâu hết điểm thì em sẽ có cách để tạo ra thôi mà bác.mình có lười kiếm diểm thì mới sợ mất điểm phải ko bác

gamona

Tài xế O-H
Anh duongpn ơi. Em tiền ít mà toàn thích xài hàng hiệu. Nhìn ngắm 2 tài liệu một là cái này hai là cái chương trình đào tạo về hệ thống điện của komatsu thì mà cú ngắm nghía mãi không biết nên download cái nào trước chưa đủ điểm nên phải đắn đo. Em mới tòm tem nghiên cứu điện máy công trình anh tư vấn cho em cái. :)

votinh2006bg

Tài xế O-H
Bác oi!cho em hỏi chút .em co con kamatsu 2,5t(fd25t-16) đèn báo sấy cứ sáng liên tục ngay cả khi máy đã nố.em kiểm tra thay luôn có điện sấy suốt.em lấy cục sấy tự động của con khác cắm vào.xong vẫn vậy.bác cho em hỏi nó bị sao dc ko ạ?bác cho em xin 1 bản thì tốt quá!mà bác làm ở đâu ạ?bác có làm ngoài ko?có gi em điện bác sửa giùm?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên