[0001573] Sách hướng dẫn Vận hành và Bảo dưỡng Máy xúc đào thủy lực bánh lốp Solar130W-V

hyundai
Bình luận: 26Lượt xem: 8,762

hyundai

Tài xế O-H
Sách hướng dẫn Vận hành và Bảo dưỡng Máy xúc đào thủy lực bánh lốp Solar130W-V

Lưu ý : Cài đủ font chữ nhé ! Download tại đây

Lưu ý quan trọng : Sách này của mấy ông Việt Nam việt hóa nên độ chuẩn xác không cao xin cẩn trọng !

abcd1234

Tài xế O-H
Bạn Huyndai rành về máy CT thật đó, tài liệu nào cũng có. Con solar 130wv của mình mất cục cảm biến tua máy mà ko biết mua ở đâu, bạn giúp mình với. Mình ở đồng nai.

dattuan

Tài xế O-H
em nghĩ là bác abcd1234 không nên nói như vậy ah..vấn đề không download được này thì đã có rất nhiều lời cảnh báo từ các bác up tài liệu mà..mất tài liệu thế này các bác ấy cũng xót lắm ah..chứ không phải là mỗi anh em k download được xót đâu ah..

hyundai

Tài xế O-H
em nghĩ là bác abcd1234 không nên nói như vậy ah..vấn đề không download được này thì đã có rất nhiều lời cảnh báo từ các bác up tài liệu mà..mất tài liệu thế này các bác ấy cũng xót lắm ah..chứ không phải là mỗi anh em k download được xót đâu ah..
Đối với loại này không cần phải trả lời ! Tôi đang dần upload theo thứ tự tùng hãng 1 , việc tôi đưa bài lên tôi hoàn toàn chịu trách nhiệm khi bị hư link !

abcd1234

Tài xế O-H
Đối với loại này không cần phải trả lời ! Tôi đang dần upload theo thứ tự tùng hãng 1 , việc tôi đưa bài lên tôi hoàn toàn chịu trách nhiệm khi bị hư link !

Ở DD khác người ta đưa link thì tải được. Ai biết vào DD này nó như thế. Tôi không có kinh nghiệm mới lên đây xin tài liệu.Mở miệng ra là loại người này, loại người nọ.

hyundai

Tài xế O-H
Ở DD khác người ta đưa link thì tải được. Ai biết vào DD này nó như thế. Tôi không có kinh nghiệm mới lên đây xin tài liệu.Mở miệng ra là loại người này, loại người nọ.

Ông bị mù hay cố tình không nhìn thấy ? Ông có bao giờ vào và đọc những cái thông báo không? Hay chỉ biết vào lấy và lấy , đến khi lấy không được thì nổi cạu? Tình trạng mất link đã làm đau đầu cả diễn đàn , tôi đang chịu trách nhiệm upload lại toàn bộ những link của tôi bị hư , Còn ông , ông chỉ biết load không nổi thì kêu này kêu nọ ?

hauhochoi

Tài xế O-H
em là lính mới vừa được bác KHOADONGLUC đổ xăng cho đủ điểm để tải tài liệu 130wv , đang mừng '' ngã lại dậy ''nhưng cũng bị như bác ABCD . thôi lại phải chịu khó hầu '' điếu đóm''các cụ chứ phàn nàn cái nỗi gì ,mình làm gì đã đóng góp cho diễn đàn cái gì mà bác nói các cụ admin như thế ah.em xin được thay mặt những anh em mới , chưa có đóng góp xin lỗi các bác admin mong các bác đừng phiền lòng và tiếp tục dành nhiệt huyết cho cộng đồng xmct việt nam tiếp tục phát triển.thật lòng xin lỗi các bác admin

hyundai

Tài xế O-H
em là lính mới vừa được bác KHOADONGLUC đổ xăng cho đủ điểm để tải tài liệu 130wv , đang mừng '' ngã lại dậy ''nhưng cũng bị như bác ABCD . thôi lại phải chịu khó hầu '' điếu đóm''các cụ chứ phàn nàn cái nỗi gì ,mình làm gì đã đóng góp cho diễn đàn cái gì mà bác nói các cụ admin như thế ah.em xin được thay mặt những anh em mới , chưa có đóng góp xin lỗi các bác admin mong các bác đừng phiền lòng và tiếp tục dành nhiệt huyết cho cộng đồng xmct việt nam tiếp tục phát triển.thật lòng xin lỗi các bác admin

Chào cụ !
Tôi thấy không hề phiền ! có mới thì mới có cũ cụ abcd vào diễn đàn từ năm 2010 có bao giờ chịu đọc thông báo đâu mà kêu ca !
Tôi đã update link toàn bộ những tài liệu Doosan tôi đưa lên ! Nếu gặp khúc mắc trong vấn đề tải tôi xin đền lại điểm gấp đôi! Nhớ đọc dòng chữ ký của tôi!

abcd1234

Tài xế O-H
Tôi thật sự ko biết link tự die. Tôi dân XD ko phải dân otô, do tính chất công việc thường xuyên tiếp xúc với máy xd nên mới vào DD học hỏi. Có gì bác cho tôi xin lổi. Tôi dang bi điểm - , mà đang cần tài liệu của bác. Bác có cách nào giúp tôi với ko.

D

dai0986372270

Khách
ở rõ ràng e có viết bài mà sao k thấy ở trên nhỉ??? e mới vào lên đang ít điểm ạ. Có hơn 100đ thôi. Ai dow tài liệu r thì có thể cho e xin ké với đc k? e đang làm Chuyên đề về máy xúc thứ 3 ngày 28/5/2013 e đã fải nộp r :( ai giúp e với ạ

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
ở rõ ràng e có viết bài mà sao k thấy ở trên nhỉ??? e mới vào lên đang ít điểm ạ. Có hơn 100đ thôi. Ai dow tài liệu r thì có thể cho e xin ké với đc k? e đang làm Chuyên đề về máy xúc thứ 3 ngày 28/5/2013 e đã fải nộp r :( ai giúp e với ạ

Bài viết spam, comment vỗ nghĩa sẽ bị xóa mà ko cần báo trước!
Đề nghị cụ ko để lại những comment như thế này nữa !

Trân trọng!~

D

dai0986372270

Khách
Bài viết spam, comment vỗ nghĩa sẽ bị xóa mà ko cần báo trước!
Đề nghị cụ ko để lại những comment như thế này nữa !

Trân trọng!~
spam là tin rác ??? e viết thắc mắc, yêu cầu thôi mà cũng gọi spam ạ???? e xin có thể xin topic or những người đọc bài r cho e tài liệu???? e làm gì mà lại bảo spam??? chẳng nhẽ chỉ vào diễn đàn nhòm ngó, xem lên xem xuống mà k được để lại cmt hay ý kiến gì sao????? thế thì đã chẳng phải là diễn đàn. Bài viết đăng lên có người khen, người chê, người dow được k dow được chẳng nhẽ cũng k được thắc mắc. Nếu e sai thì e xin lỗi từ này chẳng dám post bài nào or có ý kiến về diễn đàn của mình nữa. Xin cảm ơn

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
spam là tin rác ??? e viết thắc mắc, yêu cầu thôi mà cũng gọi spam ạ???? e xin có thể xin topic or những người đọc bài r cho e tài liệu???? e làm gì mà lại bảo spam??? chẳng nhẽ chỉ vào diễn đàn nhòm ngó, xem lên xem xuống mà k được để lại cmt hay ý kiến gì sao????? thế thì đã chẳng phải là diễn đàn. Bài viết đăng lên có người khen, người chê, người dow được k dow được chẳng nhẽ cũng k được thắc mắc. Nếu e sai thì e xin lỗi từ này chẳng dám post bài nào or có ý kiến về diễn đàn của mình nữa. Xin cảm ơn
Diễn đàn muốn tồn tại phải có những quy định của nó và người tham gia "buộc" phải làm theo!
Như cụ nói, thỳ cụ vào diễn đàn mục đích duy nhất và cuối cùng cũng chỉ là để lấy tài liệu thôi đúng ko?
Vào topic tài liệu comment xin trong khi đã có link và đặt điểm..chỉ cần cố gắng kiếm điểm thỳ sẽ download về được!
Ko comment thỳ lấy đâu ra điểm! Vậy comment ở đâu, như thế nào cụ đã bao giờ nghĩ qua chưa?
Vô vàn topic thảo luận, các pan bệnh, các bài đố vui có thưởng điểm sao ko vào đó và comment 1 cách tích cực!

Diễn đàn bước sang tuổi thứ 5, và cũng trong năm 2013 này..Diễn đàn khẳng định chỉ cần chất lượng ko cần số lượng.Vì vậy nếu những gì e nói trên đây cụ phớt lờ và cứ làm theo những gì mà mình muốn thỳ e khẳng định, diễn đàn ko cần 1 thành viên như vậy!

Trân trọng!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên