CX 9 không bắt được FM tần số chẵn

H
Bình luận: 3Lượt xem: 1,292

hecauto86

Tài xế O-H
bác nào hay làm về đài oto chỉ giáo em với,hôm nọ có xe cx9 nó vào,chủ xe bảo cài đài FM ,em cài thì đài chỉ bắt được tần số lẻ,còn tần số chẵn thì nó không bắt được.vd em muốn bắt kềnh 91.00 MGH em thử rò tự động và rò bằng tay đều ko đươc nó cứ nhẩy 90,rồi 92 roi 94.bác nào chỉnh rồi giúp em với.thanks.!!!

ls600hybryd

Tài xế O-H
bác nào hay làm về đài oto chỉ giáo em với,hôm nọ có xe cx9 nó vào,chủ xe bảo cài đài FM ,em cài thì đài chỉ bắt được tần số lẻ,còn tần số chẵn thì nó không bắt được.vd em muốn bắt kềnh 91.00 MGH em thử rò tự động và rò bằng tay đều ko đươc nó cứ nhẩy 90,rồi 92 roi 94.bác nào chỉnh rồi giúp em với.thanks.!!!

Mazda cx9 của cụ là xe xuất mỹ rồi ,không bắt được tần số chẵn đâu ,chấp nhận sống chung với tần số lẻ đi ah ,còn muốn bắt được tần số chẵn thì thay đài khác thôi:D

Mazda cx9 của cụ là xe xuất mỹ rồi ,không bắt được tần số chẵn đâu ,chấp nhận sống chung với tần số lẻ đi ah ,còn muốn bắt được tần số chẵn thì thay đài khác thôi:D
Cũng lạ nhỉ, mấy con em GM nhà em mà em hay làm khi tháo acquy ra nó hiện lên chữ AF... mỗi vùng lãnh thổ sẽ có một mã riêng, thế có phải hay hơn không :D

hecauto86

Tài xế O-H
vâng đúng rồi.đó là xe suất mỹ,em cung đang tìm cách chọc ngoáy cho nó xem có thêm được tân số chẵn kô.đằng nào chủ xe cũng đang gét và muốn bỏ nó,(em lại chở thành phó,văn,phá vậy)hihihihihih

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên