Cổ vũ thành viên O-H tham gia cuộc thi Shell Eco-marathon Châu Á

khoadongluc
Bình luận: 11Lượt xem: 2,876

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Lần đầu tiên Thanh viên O-H Tham gia vào cuộc thi Shell Eco-marathon Châu Á năm nay và chia làm 2 đội đội AT-01AT-02

Đội tuyển chúng ta sẽ có mặt tại trường đua quốc tế Sepang thuộc thủ đô Kuala Lumpur, Malaysia để tham dự cuộc thi đua xe chạy năng lượng sạch thường niên mang tên Shell Eco-marathon Châu Á.

Tất cả hình ảnh sẽ được tường thuật online do Phóng Viên Bugi chịu trách nhiệm . Mong các anh em cổ vũ nhiệt tình cho đội tuyển của chúng ta nhé !

PNTQ

Tài xế O-H
vụ này đăng ký người tham gia ít vậy cụ đàm ?
nhưng ít cũng hơn không em mong chờ tin vui từ cụ bugi, đợt này mà có giải là các cụ phải khao an hem đấy nha :D

minhduc1208

Tài xế O-H
hay quá nhỉ?OH nhà mình đã vươn ra khỏi ngoài lãnh thổ của việt nam rùi.cụ đàm sao bán trà đá ở bên đó dc nhưng cụ nhớ mang theo điếu cày nhé:)):)):))

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Hihihi.Hay quá ta,Cụ Đàm xấu không cho E theo bán ké kiếm thêm chút đỉnh chơi ero gì hết.Nhớ úp hình lên cho AE xem nhé,ôi!Hồi hợp quá.=d>

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
vụ này đăng ký người tham gia ít vậy cụ đàm ?
nhưng ít cũng hơn không em mong chờ tin vui từ cụ bugi, đợt này mà có giải là các cụ phải khao an hem đấy nha :D
Vụ này bên trường tổ chức cụ ạ ! Anh em O-H nhà ta cũng có vài 3 nhân tài tham gia đó!

bugi

Giữ xe
Nhân viên
Cảm ơn ae O-H. Tụi em sẽ cố gắng tường thuật hàng ngày về. Cuộc thi sẽ bắt đầu vào ngày mai.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên