Bớ cụ giẻ rách ! Giúp em chế tạo cái đồng hồ áp suất !

khoadongluc
Bình luận: 8Lượt xem: 1,560

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Số là thế này Công ty em hiện đang sử dụng hệ thống xúc rửa kim phun điện tử bằng hóa chất của tập đoàn 3M , Hiện tại cũng đang tihn1 làm cái chương trình khuyến mãi để "BI A" Công nghệ cái nhưng khổ một nỗi là nó chỉ cung cấp Hóa chất (bình) chứ không cung cấp đồng hồ . Nó Bảo thế lày : " Hiện nay cái đồng hồ này việt nam chỉ có 3 cái và Thế giới cũng chưa sản xuất được " Em điên quá thôi mới phán thế lày " Ối giời ! cài đồ đồng lát này ông đại ca giẻ rách của tôi chỉ cần 1 nốt nhạc ,.." Lỡ mồm nổ to qúa , nó gét nó không cho mượn về xài nữa . Cụ giẻ ơi Em lỡ dại rồi cụ coi hàng họ em nó ở hình bên dưới cụ rửa mắt xem kỹ hộ em liệu có giúp thằng em được không nhé !

\

dkauto_ql

Tài xế O-H
bên em cũng sử dụng hệ thống xúc rửa kim , béc phun đa năng cho máy dầu và máy xăng. trên máy có tích hợp cả đồng hồ áp suất luôn . rất tiwwnj lợi và hiệu quả. thấy sếp bảo gần 50 chai , và dung dịch cũng khá đắt. không biết hàng của bác thế nào ?

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
bên em cũng sử dụng hệ thống xúc rửa kim , béc phun đa năng cho máy dầu và máy xăng. trên máy có tích hợp cả đồng hồ áp suất luôn . rất tiwwnj lợi và hiệu quả. thấy sếp bảo gần 50 chai , và dung dịch cũng khá đắt. không biết hàng của bác thế nào ?
Cái này bên 3m nó bán nguyên bộ 8 chai cụ ạ !

D

dungcvc

Khách
Sao bác không mua đồ của khí nén thủy lực về mà chế, chỉ mua dung dịch của nó thôi. Theo tôi cái đồng hồ đo áp suất và van tiết lưu này ra chợ đồ khí nén là có mà. Ở SG thì e ko biết bán ở đâu, nhưng cái này ở HN chợ trời có bán mà.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Sao bác không mua đồ của khí nén thủy lực về mà chế, chỉ mua dung dịch của nó thôi. Theo tôi cái đồng hồ đo áp suất và van tiết lưu này ra chợ đồ khí nén là có mà. Ở SG thì e ko biết bán ở đâu, nhưng cái này ở HN chợ trời có bán mà.

Cái này khó ở chỗ Làm cái đầu 2 , và lấy cái đẩu 3 nhét khớp cái đầu 2 , và cái đầu 2 nhét khớp vào cái đầu 1 ợ!

dkauto_ql

Tài xế O-H
khó nhỉ. bên em làm phát 50 chai. khỏe re . mọi thứ dều có. có bọn hàn xẻng nó đầu tư mà . mà em nghĩu đem ra thợ tiện xịn xịn thì cái đó làm ok thui mà

gie-rach

Tài xế O-H
Cụ KDL gửi cho GÃ cái chai và chỉ cho Gã cái đầu kia lắp vào chỗ nào thế nhé ( Món này Gã còn phải học)

sangdenso

Tài xế O-H
cái kim nó nghỉ hưu ròi liệu rửa sạch có làm cho nó hồi xuân ko? em kỳ cạch cả một đời chưa thấy rửa đi mà ngon lại lành bao giờ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên