Tại sao xe _máy công trình khi về ga máy lại nổ to hơn

Sơn Thơ
Bình luận: 5Lượt xem: 1,303

Sơn Thơ

Tài xế O-H
em lính mới mong được sự gúp đỡ của các bác có gì không đứng mong các bác bỏ qua cho.

nguyên nhân của các vụ tai nạn giao thông do ôtô gây ra là :khi người điều khiển nhả chân ga tự nhiên xe chồm lên lao như tên .có bác nào biết nguyên nhân do đâu để đề phồng tai nạn không đáng có .rất mong được sự giúp đỡ của các bác

Sơn Thơ

Tài xế O-H
không có bác nào trả lời em câu hỏi này sao ''thày giáo đâu rồi ''em muốn học mà chẳng có thày nào dạy cả buồn quá các thày ơi .

hoangmeo123456

Tài xế O-H
Cái lỗi chân ga đó mình nghe trên ô tô chứ máy công trình có đâu bạn. Nếu trên ô tô thì đó là lỗi chân ga của cảm biến bàn đạp ga . Đơn giản lúc đó tín hiệu báo về bộ phận điều khiển ECU mà nó hiểu là tăng ga nên thế là xe phốc.

Sơn Thơ

Tài xế O-H
Cái lỗi chân ga đó mình nghe trên ô tô chứ máy công trình có đâu bạn. Nếu trên ô tô thì đó là lỗi chân ga của cảm biến bàn đạp ga . Đơn giản lúc đó tín hiệu báo về bộ phận điều khiển ECU mà nó hiểu là tăng ga nên thế là xe phốc.

có đấy bác ơi không riêng ôtô mà cả máy công trình cũng có.ôtô bác giải thích thế em hiểu nhưng còn máy công trình thì sao .

mrdp

Tài xế O-H
Bộ phận ga mà dây nguồn 5v chạm với dây xi nhan bộ phận ga đưa về hộp thì có tăng ga không bác em nghĩ ga sẽ tăng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên