Công nghệ phục chế bơm và phân phối

congphong86
Bình luận: 6Lượt xem: 1,714

congphong86

Tài xế O-H
Theo em được biết thì chúng ta bàn luận rất nhiều về các ban bệnh trên các dòng máy công trình nhưng ít khi đề cập đến công nghệ phục chế .có nên chăng chúng ta nên có những bài viết hay những tài liệu về vấn đề này để nâng cao hiểu biết và kết hợp được giữa lý thuyết hệ thống và công nghệ phục chế.

thaoha

Moderator
Theo em được biết thì chúng ta bàn luận rất nhiều về các ban bệnh trên các dòng máy công trình nhưng ít khi đề cập đến công nghệ phục chế .có nên chăng chúng ta nên có những bài viết hay những tài liệu về vấn đề này để nâng cao hiểu biết và kết hợp được giữa lý thuyết hệ thống và công nghệ phục chế.

cái món ni cụ gặp cụ lò mổ.đúng sở trường luôn.em xin kính mời cụ lò mổ ạ.

L

LỌ MỌ

Khách
cái món ni cụ gặp cụ lò mổ.đúng sở trường luôn.em xin kính mời cụ lò mổ ạ.

Lão dạo này lười viết bài quá ! Mà hễ cứ viết là lại phang em cái là sao ợ ???

Cái ''vín đề'' Này thưa với Cụ là những người làm họ giữ kín lắm. Sợ lộ hàng mờ. ''xin phép Cụ vì lí do tế nhị lên em ko tham gia chủ đề này ự''.

bomva

Tài xế O-H
Lão dạo này lười viết bài quá ! Mà hễ cứ viết là lại phang em cái là sao ợ ???

Cái ''vín đề'' Này thưa với Cụ là những người làm họ giữ kín lắm. Sợ lộ hàng mờ. ''xin phép Cụ vì lí do tế nhị lên em ko tham gia chủ đề này ự''.

cụ sáu mời cụ là chính xác rồi còn gì.tại em đọc bài của cụ thayboixemvoi.cụ ý nói: cơ khí chính xác gặp cụ lọ mọ mà

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê

Xin hỏi cụ một câu cho nó nhanh: công tháo, lắp, thay gioăng phớt ~ sửa chữa cả cụm ngăn kéo như thông thường cụ vẫn làm là bao nhiêu tiền ( Các ty đều đẹp theo cách mà các cụ vẫn nói ).

gie-rach

Tài xế O-H
Xin hỏi cụ một câu cho nó nhanh: công tháo, lắp, thay gioăng phớt ~ sửa chữa cả cụm ngăn kéo như thông thường cụ vẫn làm là bao nhiêu tiền ( Các ty đều đẹp theo cách mà các cụ vẫn nói ).

với máy pc 350-6 hoặc tượng , Gã lấy 45- 60 củ bảo hành 18 tháng ( chỉ có hàng khủng mới dám làm 2 năm thôi)- thế có được không CỤ

congphong86

Tài xế O-H
Nếu đây là vấn đề tế nhị thì khó rồi.Nhưng cũng có cách giải quyết chứ hả các bác.Mời các bác đặt câu hỏi nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên