Komatsu PW150es-6 làm việc chậm

M
Bình luận: 7Lượt xem: 2,969

thaoha

Moderator
Em đang găp con pw 150es-6 hoạt động rất chậm đo áp từng động tác ép tải áp nên 350ba nhưng khi kết hợp chỉ còn 160ba em nghĩ do ba nô như tháo ra không thấy có gi khác thường mong các bác tư vấn .

cụ cho thông số cụ thể cái chứ hỏi thế này bó tay
1/ a/s điều khiển nhiêu kg/cm2
2/cụ thể là kết hợp những thao tác nào mà chỉ còn 160(BA)vậy
3/cho số khung nhé. vì cụ nói là pw 150es -6 mà (cụ thể là có pump điều khiển ko)

Mr.Pono

Pờ Nờ
Em đang găp con pw 150es-6 hoạt động rất chậm đo áp từng động tác ép tải áp nên 350ba nhưng khi kết hợp chỉ còn 160ba em nghĩ do ba nô như tháo ra không thấy có gi khác thường mong các bác tư vấn .

Alo cụ Mờ Rờ Đê Pê!

Muốn bắt bịnh, mấy ổng bác sĩ cũng phải nghe cho đủ triệu chứng. Cụ bổ sung thêm nhé, mới bắt mạch được.

Cụ quăng luôn cái sơ đồ lên đây đi cụ

Xem ra, cụ bị con này củ hành nhiều rồi đế nhể. http://www.oto-hui.com/diendan/f473/komatsu-pw150es-6k-do-benh-108284.html

buitheauto

Tài xế O-H
bạn nói vậy thì thật khó giúp bạn mình cũng có làm một số con comasu. khi làm 1 dong tác thi khong vấn de gi cua tat ca cac dong tac nhung khi ket hop 2 dong tac thi khong dc dung khong ban?
doi -7 thi chac la co hop den thi co hôp den thuy luc rui. tren do cung co man hinh dieu khien rui ban vao do no se bao loi cho ban do

mrdp

Tài xế O-H
con máy chỗ em pw150 es-6k Seral no K30093 sản xuất 2000 áp điều khiển hơn 30kg , tất cả các động tác khi kết hơp đều yếu con này chỉ có một bơm chính và môt bơm đến hệ thống lái,phanh vv,màn hình không thấy báo nỗi các bác ạ.xin các bác tư vấn để em thịt con này.

mrdp

Tài xế O-H
Bây giờ nó còn hay báo lỗi E02 nữa các bác ạ, bọn em đau đầu với nó quá! em tháo hộp điều khiển thì thấy bị cháy mất mấy con ic gì đó, các bác xem nó có liên quan đến cái bệnh ở trên không, và em muốn sửa cái hộp điều khiển này thì có dễ kiếm linh kiện không, muốn mua mới thì kiếm ở đâu?
http://www.mediafire.com/?yo4c5a619utq22a

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

em không có sơ đồ đâu, bác komatsu-6 cho em cái sơ đồ của con pw170-6 í, bác ấy nói giống nó như đúc. Các bác cứ down về mà chơi ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên