[O-H Tây Nguyên] Công tác chuẩn bị cho buổi gặp mặt tại chảo lửa Tây Nguyên

Duyleauto
Bình luận: 27Lượt xem: 5,608

Duyleauto

Tài xế O-H
Có lẽ đây là quán cà phê độc đáo nhất Buôn Mê Thuột bởi cây đèn dầu còn xuất hiện một cách hiên ngang.

Ly cà phê ban mê

Dĩa hạt dưa ban mê

Bàn tán sôi nổi.

ls600hybryd

Tài xế O-H
chúc các bác O-H tây nguyên có 1 buổi offline thành công tốt đẹp ,qua buổi gặp mặt tình cảm anh em O-H ngày càng đoàn kết gắn chặt

longxehoi

Tài xế O-H
em chào anh em oto hui nói chung và oto hui buôn mê nói riêng gởi đến lời chào trong trộng nhất . chúc mừng buổi oplinl thành công tốt đẹp và em cũng có vài lời nhận sét về anh em oto hui nhiệt tình vì cộng đồng oto hui cả ba miền bắc trung nam và sắp tới em cũng chúc buổi hợp mặc anh em oto hui hà giang thành công tốt đẹp và cũng đừng quên cho em goeir vài ly nhé san you a gen

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
em chào anh em oto hui nói chung và oto hui buôn mê nói riêng gởi đến lời chào trong trộng nhất . chúc mừng buổi oplinl thành công tốt đẹp và em cũng có vài lời nhận sét về anh em oto hui nhiệt tình vì cộng đồng oto hui cả ba miền bắc trung nam và sắp tới em cũng chúc buổi hợp mặc anh em oto hui hà giang thành công tốt đẹp và cũng đừng quên cho em goeir vài ly nhé san you a gen
Anh là người đầu tiên của OH (trừ KDL ) lập hat-trick với việc tham gia OFF năm 2012.Vậy mời bác ngược dòng lên Hà Giang ,để tăng thêm phần vô đối cho mình.:w:w:w:w:w:w:w:w:w:w

Không biết nói gì hơn với sự nhiết tình của Bác Longxehoi, chúc Bác cũng như anh em O-H có một Buổi Offline tại Tây nguyên thật vui vẻ, qua đấy tình cảm của ae O-H ngày càng thắt chặt hợn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên