xe camry chỉ chạy được 60km/h mà thôi.

M
Bình luận: 13Lượt xem: 1,664

anhnv_2411

Don't give up
Bác là thợ hay là chủ xe vậy, nếu là thợ thì đừng nói "là nhìn xe thì vẫn bình thường nhưng chỉ đi được 60km/h" bác kiểm. Bác cho thông tin đầy đủ hơn đi anh em tư vấn cho. Chứ chẳng biết xe đời bao nhiêu, hiện tượng xe thế nào, đã làm gì ....thì cũng bó tay

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
các bạn ơi giúp mình với. mình gặp xe camry chỉ chạy được 60km/h thôi. nhìn xe thì vẫn bình thường, ngồi lên xe chạy thử mới biết xe chỉ chạy được tốc độ tối đa là 60km/h mà thôi.
Quá nản với cách lập topic của bác này.Muốn giúp cũng chẳng biết làm sao nữa.Camry đời bao nhiêu ,động cơ loại nào?Đèn đóm có nổi không ,đã kiểm tra những gì rồi...
Em chẳng biết phán bệnh thế nào với cách nhìn của bác cả.
Yêu cầu bác lập topic lưu ý các dữ kiện tối thiểu để anh em dễ chẩn đoán nhé.

auto.is250c

Tài xế O-H
nói như thế khác nào đánh đố anh em . nếu bác là thợ thì thì bác cho biết bác đã kiểm tra được những gì rồi ? bác phải cho anh thông tin về xe đó chứ . nản khi gặp các bác hỏi bâng cua như thế này lắm,< bác mà biết dùng mấy chuẩn đoán thì bác up nốt data list lên anh em phân tick

bungati2012

Tài xế O-H
các bạn ơi giúp mình với. mình gặp xe camry chỉ chạy được 60km/h thôi. nhìn xe thì vẫn bình thường, ngồi lên xe chạy thử mới biết xe chỉ chạy được tốc độ tối đa là 60km/h mà thôi.

em xin kể 1 loạt các nguyen nhân.
bơm xăng yếu
1 cảm biến nào đó có vẫn đề
chân ga điện tử có nguy cơ ra đi
và có thể cái hộp đen của bác sắp tèo

dream2012

Tài xế O-H
Bác chủ thớt này đánh đố ae .Thôi chẳng lẽ chạy xe vào rồi lại quay ra,thì thì cũng xin tư vấn 1 quả thôi thì tốt nhất là nên bán xe cho nó lành bác ạ .Trình độ ae trên này ko có ai cao thủ đoán được bệnh theo cách hỏi của bác.Mình đoán chắc bác này viết bài để lấy điểm đây thường hay gặp ở những a chưa mua xe.

minh nhat

Tài xế O-H
xin lỗi vì tôi chỉ là thợ phụ thôi. tôi không được kiểm tra xe mà thợ chính kiểm tra nên tôi mong các bác tư vấn xem các trường hợp nào có thể xảy ra.

carphuong

Tài xế O-H
Bác nói vậy thì em cũng bó tay với bác luôn,ít nhất là tình trạng và diển biến của xe như thế nào đã,khi không tự nhiên bac bảo xe chỉ chạy được 60km/h.phải có gì đó mới bị như vậy?bác phải kiểm tra cho kỹ trước khi đưa lên đây để anh em còn cho ý kiến nữa chứ.

0 0 7

Tài xế O-H
Bác chủ thớt này đánh đố ae .Thôi chẳng lẽ chạy xe vào rồi lại quay ra,thì thì cũng xin tư vấn 1 quả thôi thì tốt nhất là nên bán xe cho nó lành bác ạ .Trình độ ae trên này ko có ai cao thủ đoán được bệnh theo cách hỏi của bác.Mình đoán chắc bác này viết bài để lấy điểm đây thường hay gặp ở những a chưa mua xe.

Bác cho biết đời xe nhé! khả năng bị lổi phần cài đặt ga tự động, hoặc hệ thống cam thông minh là có thể ! ( nhưng phải biết dòng xe camry nào mới biết được )

- Còn với câu hỏi như của bác thì chỉ có 1 câu là xe của bác có lổi rồi là câu trả lời cuối cùng của em! :D

hai19122000

Tài xế O-H
Thì mình thừ làm ví dụ này nha thử thôi nha. Tháo cầu chì ETCS thì bác chạy xe đi coi bị gì là biết liền hà. Còn nguyên nhân thì tự tìm hiểu thử coi.

vietdan

Tài xế O-H
bạn ơi xe của bạn là hộp số tự động hay số sàn.
bạn hãy mô tả chi tiết hơn một chút đc ko? như thế mọi người mới giúp được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên