Xin tư vấn mua xe trong tầm 30tr-40tr

K
Bình luận: 9Lượt xem: 4,122

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Mình nam,hơi nhỏ con thôi.Cao 1m65,48kg.Định mua 1 con trong tầm 30-40tr.Đó giờ thì thích Piaggio,Vespa...thấy con Zip với Fly cũng đẹp,yêu cầu đẹp,tay ga hay số gì cũng ok.^^,bền,ít hao xăng tí
Sao cụ toàn máu dòng xe chuyện dụng của phái nữ thế nhể :)) 30-40 triệu mà rờ vô vespa thì cũng là vấn đề lớn đấy cụ ợ , không có sự lựa chọn khác à?

khuyen2402

Tài xế O-H
Sao cụ toàn máu dòng xe chuyện dụng của phái nữ thế nhể :)) 30-40 triệu mà rờ vô vespa thì cũng là vấn đề lớn đấy cụ ợ , không có sự lựa chọn khác à?

thì có mà,mình nói đó,chiếc nào cũng ok,các bạn tư vấn mình xem thử thế nào.2 hãng trên là sở thích thôi,mình k quan trong nam hay nữ,^^ mình đam mê Vespa với Piagio từ bé tí cơ. :D,nhìn mấy xe của 2 hãng đó mà chết mê chết mệt.^...^,SH Honda nhìn như con rùa --> cực kì ghét.

Nozza thì thế nào nhỉ??? thấy con đó đẹp hơn Zip với Fly luôn

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
thì có mà,mình nói đó,chiếc nào cũng ok,các bạn tư vấn mình xem thử thế nào.2 hãng trên là sở thích thôi,mình k quan trong nam hay nữ,^^ mình đam mê Vespa với Piagio từ bé tí cơ. :D,nhìn mấy xe của 2 hãng đó mà chết mê chết mệt.^...^,SH Honda nhìn như con rùa --> cực kì ghét
thú thật chỉ có 1 sự lựa chọn duy nhất cho mức giá cụ đề ra ạ vì cái nào cũng ngất ngưởng trời cao

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên