AE tư vấn dùm chiếc escape của e với

T
Bình luận: 5Lượt xem: 1,312

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
em cũng làm mấy chú escape rồi,nhưng thực sự em chưa hiểu hết remove là cái gì.không phải em hỏi đểu đâu nhé.còn em đoán bác phải mở bằng chìa thì là heei thống khóa cửa đúng không ah.nếu là cái này thì escape có hộp khiển của body ở ngay dưới vô lăng đó.hộp đó của toàn bộ thân vỏ bao gồm cả khiển cửa.bác thoonh tin thêm để ah em cùng chém nhé

anhnv_2411

Don't give up
Cái này do thằng viết phần mềm nó quy định bác ạ nếu khóa cửa bằng remote thì phải mở bằng remote nếu mở bằng chìa khóa cơ thì nó sẽ hiểu là hệ thống chống chộm bị tác động và nó sẽ kích hoạt còi báo động kêu. Em chém vậy không biết có đúng không trên dòng toyota cũng vậy

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Cái này do thằng viết phần mềm nó quy định bác ạ nếu khóa cửa bằng remote thì phải mở bằng remote nếu mở bằng chìa khóa cơ thì nó sẽ hiểu là hệ thống chống chộm bị tác động và nó sẽ kích hoạt còi báo động kêu. Em chém vậy không biết có đúng không trên dòng toyota cũng vậy

chuẩn. bác anhnv oy, em lỡ đấu thêm khiển cửa cho chú escape bị mất chìa.tìm mãi mới đấu được ( con này không đơn giản như mấy con khác) đến lúc làm xong xe chạy 1 ngày thì cứ mở cửa hoặc đóng cửa là nó hú và nháy đèn loạn lên.vì không có chìa chuẩn và cung không có máy đặt lại nen cuối cug em ngắt chân tín hiệu từ hộp xuống chân cụm nháy xin nhan.làm vừa không hài long vừa mệt người

NTCauto_thainguyen

Tài xế O-H
e có ông a có chiếc escape hôm nay tự nhiên remove bị hư. phải mở bằng chìa mà nó cứ kêu hoài.
e không hiểu. các bác tư vấn dùm e với.

Như vậy là hệ thống chống trộm hoạt động tốt rồi.Bác khóa bằng remote thì phải mở bằng remote chứ.Khóa remote mà mở chìa cơ thì nó hiểu như có người đang van phá khóa đó bác ,nó sẽ kích hoạt hệ thống anti-theft (em không nhầm thì trên tap-lo con Es này có cái đèn Theft nháy suốt).Còi báo động sẽ kêu và nháy signa nháy loạn xị.Một số xe Hàn khi anti-theft hoạt động ,bác tháo cọc bình ra 1 lát rồi lắp lại ,có khi nó hết báo động luôn,không biết xe Mỹ có vậy ko?Xe bác kêu còi báo động mà vẫn nổ được máy thì bọn USA còn nương tay đó ạ.:105::105::105:.Bác sửa cái Remote xong ,bầm cho nó 1 phát chắc là Ok luôn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên