Mạch điện của xe đông lạnh

ykmlhanam
Bình luận: 24Lượt xem: 7,118

hieucaosu

Tài xế O-H
về mạch điện thì e không biết chi tiết cụ thể các loại.bác phải cho thông tin về xe gì loại xe nào e mới có thể tư vấn cho cụ được.dòng xe đông lạnh có rất nhiều loại!còn theo ý hiểu thì e cũng biết đôi chút.có gì mong cụ alo e nhiệt tình giúp đỡ (nếu bác không ở cùng tỉnh e) :)) e phòng còn kiếm cho cháu hộp sữa!=))=))=))=))=))=))

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
về mạch điện thì e không biết chi tiết cụ thể các loại.bác phải cho thông tin về xe gì loại xe nào e mới có thể tư vấn cho cụ được.dòng xe đông lạnh có rất nhiều loại!còn theo ý hiểu thì e cũng biết đôi chút.có gì mong cụ alo e nhiệt tình giúp đỡ (nếu bác không ở cùng tỉnh e) :)) e phòng còn kiếm cho cháu hộp sữa!=))=))=))=))=))=))

Ông này toàn dấu nghề! Động tý bắt alo. Thế thì anh em tụi em thiệt thòi quá. Còn nếu cả bằng đấy a em liên lạc thì lại mất việc của a. Nhỉ!

minhduc1208

Tài xế O-H

tay bcs này lại định thích cá kiếm của anh em hả:)):)):))

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Các thùng xe động lạnh được lắp ráp rời, thông qua hãng thứ 3 chuyên về lạnh. Loại này không theo một quy chuẩn nào cả. Tài liệu về Nó cũng không có cho từng hãng. Mạch điện của thùng lạnh cũng tương đối đơn giản, tìm tòi sẽ biết ngay đó mà.

hieucaosu

Tài xế O-H
đúng như cụ thinhnhan đã nói nên sơ đồ chuẩn thì e không có nhưng e đã làm và e hiểu nên ai cần alo e chỉ nhiệt tình mà!e không có hoa chân nên e không vẽ được mà chỉ có thể nói trực tiếp giúp các cụ mong các cụ thông cảm!:35::35::35::35::35:

hieucaosu

Tài xế O-H
cụ khoadongluc in ra cho anh em sơ đồ điện hyundai porter 2 đời 2010!e làm thấy 2005 hoặc 2008 rất giống nhau chắc đời cao hơn cũng tiến triển hơn nhưng 2012 chắc chưa hỏng!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đây là năm 2011 nhé :

ykmlhanam

Tài xế O-H
vâng.để em trình bày.tình hình là em mới phát triển 1 hệ thống đông lạnh mới lắp được cho tất cả các loại xe tải.bộ điều khiển em đang dùng là chế từ hệ thống phòng đông lạnh sang.rất thô sơ chỉ có những chức năng cơ bản.nên em muốn tìm hiểu thêm về hệ thống điện zin của Huyndai xem có điểm gì áp dụng được vào bộ điện của em không

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Vỉ tôi ko rành xe này cụ hiếu cho tôi hỏi porter đông lạnh mã hiệu của nó là gì vậy? để em giúp cụ ấy cái!
Không có đâu, thùng đông lạnh được đóng thêm hoặc phát triển bởi hãng thử 3 nên hoàn toàn không có sơ đồ.
Nhưng phần điện đó chỉ có vài sợi dây, thùng cao cấp hơn thì có thiết kế bảng mạch điều khiển. Mò từ từ cũng dễ ra mà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên