[0000542] Tài liệu đào tạo kỹ thuật viên Toyota : Kỹ thuật viên sơ cấp (PDF)

khoadongluc
Bình luận: 9Lượt xem: 2,692

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đây là bộ đào tạo dành cho kỹ thuật viên Toyota cũng giống như đĩa CD kỹ thuật Viên nhưng là file PDF và phân vùng cụ thể từng hệ thống , Mỗi phần đều được tách biệt ra rất dễ để thoe dọi và hoàn thành khóa học . Bộ tài liệu này gồm 6 tập ở đây tôi xin chia sẻ toàn bộ 6 tập bài bản và đầy đủ những tập này có nhiều bạn đã post 1 số phần nhỏ lên diễn đàn 1 cách rời rạc và không chi tiết . Các trang khác cũng lấy nguồn từ đây về như trang tailieu.vn , kilobook ... và bị chấp vá nhiều phần khác nhau . Sau đây tôi xin giới thiệu Phần 1 : Tài liệu đào tạo kỹ thuật viên Toyota : Kỹ thuật viên sơ cấp (PDF)
Lưu ý quan trọng : Những tài liệu này bản quyền thuộc về tập đoàn Toyota việt Nam chúng tôi sẽ tháo xuống bất cứ lúc nào khi có kiện cáo hoặc yêu cầu tháo gỡ . Mọi nguồn tài liệu từ nơi khác chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về nội dung cũng như sự sao chép !

thailiem

Tài xế O-H
em ko đủ điểm để downl!Ko biết bác có thể gởi tặng em 1 bản qua mail được ko ak?vì em đang đi làm gara đang rất cần những thứ này!nếu được bác gởi cho em luôn sơ cấp,trung cấp và cao cấp với nhé!cảm ơn bác trước : tliem2001@yahoo.com

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
em ko đủ điểm để downl!Ko biết bác có thể gởi tặng em 1 bản qua mail được ko ak?vì em đang đi làm gara đang rất cần những thứ này!nếu được bác gởi cho em luôn sơ cấp,trung cấp và cao cấp với nhé!cảm ơn bác trước : tliem2001@yahoo.com
Tôi sẽ không gửi cho bất kỳ ai khi không đủ điểm ! Và xin hảy cố gắng tham gia diễn đàn để có điểm !

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Em xin hỏi bác khoadongluc, hiện nay em đang có bộ tài liệu này (tất nhiên là do quan hệ mà có chứ không phải down của bác). Em có thể post bài lên share cho anh em được không. Em hỏi bác vì sợ khi post lên bị coi là vi phạm đề tài của bác. Bác để 300 điểm, với người đi học thì còn có thời gian tham gia diễn đàn, chứ những người đi làm thì làm gì có thời gian chứ. Bác coi pm cho em sớm :27::lx:b

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Em xin hỏi bác khoadongluc, hiện nay em đang có bộ tài liệu này (tất nhiên là do quan hệ mà có chứ không phải down của bác). Em có thể post bài lên share cho anh em được không. Em hỏi bác vì sợ khi post lên bị coi là vi phạm đề tài của bác. Bác để 300 điểm, với người đi học thì còn có thời gian tham gia diễn đàn, chứ những người đi làm thì làm gì có thời gian chứ. Bác coi pm cho em sớm :27::lx:b
Những tài liệu trên diễn đàn đã có thì không gửi lên nữa nhé ! Còn những tài liệu này những người đi làm có thời gianhay không là việc của họ ! Tôi cũng đi làm và bạn cũng vậy , đã có thời gian up lên thì sẽ có thời gian tài về ! Nếu không đủ thời gian cho những người đi làm chia sẻ kinh nghiệm thì lấy đâu ra kiến thức cho hậu bối tham khảo !??? Tóm lại diễn đàn là nơi giao lưu , học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm, và nếu quá bận thì không thể lên diễn đàn và lẽ đương nhiên những tài liệu này không dành cho họ !
Trân trọng !

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Làm gì mà các bạn làm dữ vậy. Chỉ là tài liệu thôi mà. Lấy điểm để là điều kiện buộc người muốn có điểm phải tham gia diễn đàn chỉ là tạm thời thôi chứ sau này bị hạn chế nhiều mà nhiều người cần tài liệu đó liền down không được thì cũng không thích vào nữa=p~. Đâu phải mỗi diễn đàn mình có tài liệu đó đâu. Bạn nào muốn có tài liệu này cứ gửi email cho mình, mình gửi cho. anh0733627@yahoo.com
Bạn làm vậy là đi ngược lại với tinh thần của diễn đàn rồi. Không chia sẽ thì làm sao co thêm kiên thức. Có những điều bạn sẽ không có đấy. Trân trọng:27:

vanhuynhcrm

Tài xế O-H
Đây là bộ đào tạo dành cho kỹ thuật viên Toyota cũng giống như đĩa CD kỹ thuật Viên nhưng là file PDF và phân vùng cụ thể từng hệ thống , Mỗi phần đều được tách biệt ra rất dễ để thoe dọi và hoàn thành khóa học . Bộ tài liệu này gồm 6 tập ở đây tôi xin chia sẻ toàn bộ 6 tập bài bản và đầy đủ những tập này có nhiều bạn đã post 1 số phần nhỏ lên diễn đàn 1 cách rời rạc và không chi tiết . Các trang khác cũng lấy nguồn từ đây về như trang tailieu.vn , kilobook ... và bị chấp vá nhiều phần khác nhau . Sau đây tôi xin giới thiệu Phần 1 : Tài liệu đào tạo kỹ thuật viên Toyota : Kỹ thuật viên sơ cấp
(PDF)
Lưu ý quan trọng : Những tài liệu này bản quyền thuộc về tập đoàn Toyota việt Nam chúng tôi sẽ tháo xuống bất cứ lúc nào khi có kiện cáo hoặc yêu cầu tháo gỡ . Mọi nguồn tài liệu từ nơi khác chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về nội dung cũng như sự sao chép !

Chào Bác.
Cho em xin mật khẩu của phần :" hướng dẫn về bulong- đai ốc. FIle yêu cầu mật khẩu em đã nhập:" SRRRR" nhưng không được.

thaoden

Tài xế O-H
Những tài liệu trên diễn đàn đã có thì không gửi lên nữa nhé ! Còn những tài liệu này những người đi làm có thời gianhay không là việc của họ ! Tôi cũng đi làm và bạn cũng vậy , đã có thời gian up lên thì sẽ có thời gian tài về ! Nếu không đủ thời gian cho những người đi làm chia sẻ kinh nghiệm thì lấy đâu ra kiến thức cho hậu bối tham khảo !??? Tóm lại diễn đàn là nơi giao lưu , học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm, và nếu quá bận thì không thể lên diễn đàn và lẽ đương nhiên những tài liệu này không dành cho họ !
Trân trọng !
Với tinh thần này thì bác đang buộc anh em phải tham gia diễn đàn, phải trao đổi thường xuyên để đủ điểm, cái này cảm giác bác đang có tinh thần trịnh thượng với mọi người đấy.
Bác đang làm mất cái tinh thần chia sẻ của o-h đấy.
Với những workshop hay manual repair thì có thể đặt điểm cao 1 chút vì chỉ những người thật sự cần mới lấy, còn những tài liệu dạng phổ biến kiến thức, kiến thức chung nên đặt điểm cho có để mọi người cùng vui, người tải cũng vui vì điểm thấp, người chia sẻ thấy được cái công sức mình bỏ ra.
Mong bác suy nghĩ lại

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên