[0000567] Tài liệu đào tạo Isuzu : Động cơ Diesel

khoadongluc
Bình luận: 7Lượt xem: 5,688

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Tài liệu đào tạo Isuzu : Động cơ Diesel

svdongluc

Tài xế O-H
Bác khoađongluc, Em thấy tài liệu của bác rất hay. Em đang làm đồ án về iSuZu cụ thể là động cơ 4JG1. Em có thắc mắc là bác có tài liệu về isuzu tiếng việt rất nhiều của công ty ISUZU Việt nam. Bác có thể cho em biết địa chỉ hay trang Web từ tài liệu đó được không? Em thấy Có Công ty isuzu Việt nam. mà trên mạng em không biết ở đâu ra. hay là tài liệu nội bộ hả bác?..Mong bác chỉ em với. Em cám ơn.

phanminhnhat

Học việc
Bác khoađongluc, Em thấy tài liệu của bác rất hay. Em đang làm đồ án về iSuZu cụ thể là động cơ 4JG1. Em có thắc mắc là bác có tài liệu về isuzu tiếng việt rất nhiều của công ty ISUZU Việt nam. Bác có thể cho em biết địa chỉ hay trang Web từ tài liệu đó được không? Em thấy Có Công ty isuzu Việt nam. mà trên mạng em không biết ở đâu ra. hay là tài liệu nội bộ hả bác?..Mong bác chỉ em với. Em cám ơn.

Tất cả tài liệu của hãng đều là nội bộ, mỗi hãng đều có trang training riêng và phải có ID mới vào xem nội dung được

biendp

Tài xế O-H
Ðề: [0000567] Tài liệu đào tạo Isuzu : Động cơ Diesel

Tìm mấy ngày mới thấy tài liệu này. giờ không đủ điểm không down được rùi. điểm diễn đàn lại không nạp bằng thẻ cad được nữa. mong bác KHOADONGLUC có thể chuyển qua gmail giúp e tài liệu này được không. e đang làm đồ án nên rất cần tài liệu này để lấy động cơ tham khảo cho đồ án. mong bác giúp đỡ cho giai đoạn khó khăn này.
gmail: ducbiendp@gmail.com

teokeokeo

Tài xế O-H
Ðề: [0000567] Tài liệu đào tạo Isuzu : Động cơ Diesel

Em cũng đang rất cần tai liệu này bác có thể giúp wm không ạ vì em dang gặp vấn đề về dòng xe này

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên