[Data oto-hui] Download Gsw Huyndai 2012

A
Bình luận: 44Lượt xem: 10,416

auto service

Tài xế O-H
Bộ tài liệu GSW được up date tháng 9 /2012 cho những dòng xe mới nhất của HYUNDAI ,nếu các cụ đả sử dụng thì không cần phải nói thêm về cách sử dụng của nó

Bộ này hơn 4G các cụ cụ doawload về từ từ sau đó dùng phần mềm nối file lại gồm VCD D01 (3 FILE) và VCD D001 (3 FILE)

sau đó setup là ok

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
yahoo và số điện thoại của bác là gì ạ
Link down có sẵn ,bác cần YM và số Phone làm gì ạ?Không biết em hiểu có đúng ý bác không.Nhưng có điều này em nói chắc cũng không thừa.ĐỪNG ĐI NGƯỢC LẠI TÔN CHỈ KẾT NỐI -CHIA SẺ CỦA O-H.
Trên OH này ,có những thứ có tiền cũng không mua được đâu bác ạ.

sirduyduc

Tài xế O-H
3000 điểm là con số quá lớn đối với tài liệu này... hichic :22::(
dù là 5000 điểm thì cũng đáng thôi.trước khi nói câu này, cụ hãy tự hỏi trước đó chủ thớt đã phải làm những gì để có được tài liệu này.nếu thật sự cần, thật sự muốn có nó để học và nghiên cứu, thì cùng lắm chỉ mất một tháng để đủ điểm tải về.trước kia em cũng có cái tật nghía cái gì là cũng muốn rinh về.nhưng giờ,nhiều lúc có điểm(dù không nhiều lắm) nhưng em cũng chỉ rinh những gì mình thật sự cần.load một kho về mà không sờ mó, bóc tách mổ xẻ ra xem nó có gì thì cũng chỉ nặng ổ máy thui bác ạ!

hyundai

Tài xế O-H
Hãy biết đến giá trị của nó thì hãy tải về 3000 điểm quá rẻ tôi đố bác nào kêu đắt bỏ ra 2000.000 mua được nó đó!

Engine 16

Thợ Phụ !
em loát về đủ sao mới có được gần 2g nhỉ nhìn đi nhìn lại không thấy có <3 fire vcd 001 đâu > em không cài được bác chỉ giúp em cái.thanks !

dungtt

Tài xế O-H
để có 1 tài liệu hay như thế này em nghĩ với số điểm ấy như thế cũng ko cao lắm , từ giờ phải cố gắng thôi các ạ, tích lũy điểm để dow các tài liệu hay như Gsw Huyndai 2012 đây

sirduyduc

Tài xế O-H
Bộ tài liệu GSW được up date tháng 9 /2012 cho những dòng xe mới nhất của HYUNDAI ,nếu các cụ đả sử dụng thì không cần phải nói thêm về cách sử dụng của nó

Bộ này hơn 4G các cụ cụ doawload về từ từ sau đó dùng phần mềm nối file lại gồm VCD D01 (3 FILE) và VCD D001 (3 FILE)

sau đó setup là ok
cảm ơn cụ chủ thớt đã post cho anh em tài liệu quí như thế này!
em đang muốn cài nó, nhưng cho em hỏi yêu cầu dung lượng trống ổ dữ liệu là bao nhiêu ạ? hay nó chạy trên nền flash cụ ơi?? tks

phanminhnhat

Học việc
cảm ơn cụ chủ thớt đã post cho anh em tài liệu quí như thế này!
em đang muốn cài nó, nhưng cho em hỏi yêu cầu dung lượng trống ổ dữ liệu là bao nhiêu ạ? hay nó chạy trên nền flash cụ ơi?? tks

Bộ này cài đặt rất nhẹ vì sử dụng data trên đĩa (không đòi hỏi 30GB dung lượng trống như bộ GDS)
Chỉ cần chạy file setup cài đặt 1 lần.
Những lần sau khi muốn sử dụng => insert đĩa vào và chạy file GSW ngoài desktop.

OS

Đời là bể khổ!
Bộ này cài đặt rất nhẹ vì sử dụng data trên đĩa (không đòi hỏi 30GB dung lượng trống như bộ GDS)
Chỉ cần chạy file setup cài đặt 1 lần.
Những lần sau khi muốn sử dụng => insert đĩa vào và chạy file GSW ngoài desktop.
Hoặc là copy file .iso đó vào ổ cứng và import trực tiếp vào ổ ảo, lần sau khởi động không cần phải insert vào nữa!

hondacuper

Tài xế O-H
sau một ngày cài mãi không được nên thấy chán, mong được ae diễn đàn trợ giúp. e cài chỉ còn bước "finish" nhưng sau khi tích vào finish nó hiện ra như thế này:

máy e dùng win 7 tích hợp sẵn IE8, em update hẳn IE9 mà vẫn báo như vậy. cả nhà mình ai biết lỗi này chỉ cho e với.

OS

Đời là bể khổ!
sau một ngày cài mãi không được nên thấy chán, mong được ae diễn đàn trợ giúp. e cài chỉ còn bước "finish" nhưng sau khi tích vào finish nó hiện ra như thế này:

máy e dùng win 7 tích hợp sẵn IE8, em update hẳn IE9 mà vẫn báo như vậy. cả nhà mình ai biết lỗi này chỉ cho e với.

Bác tải cái này về cài đặt xem sao!
Phần mềm dùng để thiết đặt lại IE

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên