[0001748] Tài liệu sửa chữa Hyundai Heavy Duty Truck ( D6AB,D6AC,D6AV.D6CA) Tiếng Việt

hyundai
Bình luận: 78Lượt xem: 24,514

hyundai

Tài xế O-H
Tile: [0001748] Tài liệu sửa chữa Hyundai Heavy Duty Truck ( D6AB,D6AC,D6AV.D6CA) tiếng việt

Định dang: rar
Dung lượng: 30.7 Mb
Điểm: 500

sangdenso

Tài xế O-H
bác bán xăng hơi đắt nhung tài liệu này khả năng có thể dùng để kiếm cơm dc nên em nghiến răng. mà sau khi tải về khả năng em xe bán 450 điểm cho anh em, thế nào cũng có lãi

thangpm

Tài xế O-H
Bác bán đắt quá, e down phần mềm học động cơ cat mất 500 điểm mà về ko cài được. Bác giảm giá tài liệu này để a e down đi!

egine

Tài xế O-H
Thưa cụ bộ này có khớp với xe ben đời 92 - 95 không ạ ? để em còn biết mà kiểm điểm :D

nhatchimai

Tài xế O-H
Thank bac huyndai.tài liệu rất hay đúng là đắt xắt ra miếng.bỏ hết điểm còn lại để mua quyển này của bác và trắng tay làm lại từ đầu đây

biendp

Tài xế O-H
Ðề: [0001748] Tài liệu sửa chữa Hyundai Heavy Duty Truck ( D6AB,D6AC,D6AV.D6CA) Tiếng Việt

Hệ thống nhiên liệu của mấy loại này dùng bơm VE hay PE vậy các bác.
e đang kiếm catalogue xe dùng hệ thống nhiên liệu bơm VE.
các bác biết chỗ nào có catalogue động cơ 6 máy dùng bơm VE chỉ dùm e với

luckyboy270993

Tài xế O-H
o_Onhìn tài liệu là biết tài liệu quý nhưng em chưa đủ điểm tải, e sẽ cố gắng đóng góp cho diễn đàn để kiếm thêm tài liệu quý cho bộ sưu tập của mình, hihi thân chào bác.

layer0123

Tài xế O-H
Có 1 file tên BD trong folder Chassis bị lỗi không mở được bác a. Các file khác đều ngon lành
Bác kiểm tra và gửi giúp file BD vào mail layer0123@gmail.com dc k ah?
Cảm ơn bác nhiều vì tài liệu rất bổ ích! :)

Bác chủ mải chơi ở đâu thế nhỉ, inbox cho bác cũng chả được. Anh em nào down bộ này check hết các file chưa ah? Có bị lỗi file BD giống e k ah?

luckyboy270993

Tài xế O-H
em đã download về một bộ và xài rất ok rất hay, dể hiểu thích hợp với các bạn sinh viên như mình . Mình sẽ tiếp tục đóng góp cho diễn đàn để có nhiều xăng và dowload nhiều tài liệu quý.

tanluong_565

Tài xế O-H
Tile: [0001748] Tài liệu sửa chữa Hyundai Heavy Duty Truck ( D6AB,D6AC,D6AV.D6CA) tiếng việt

Định dang: rar
Dung lượng: 30.7 Mb
Điểm: 500

Em đi làm thì thấy những động cơ này như D6CA, D6CB... được lắp đặt nhiều trên xe BUS giường nằm của THACO. Bác có tài liệu về CHASSIC của các dòng xe này thì phiền Bác upload giúp em, rồi em kiếm điểm down về học tập thêm ạ. Em đang làm bên dòng này, bây giờ có tài liệu động cơ rồi, còn kiếm hệ thống điện thân xe... nữa cho đủ bộ. MOng bác giúp đỡ!!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên