AllData Update 10.51 torrent tốc độ cao

A
Bình luận: 19Lượt xem: 3,149

anhtuanspkt

Tài xế O-H
AllData Update 10.51 . . . . .torrent . . . . . tốc độ cao

Phần mềm này không xa lạ già với ae oto-hui rồi, nên mình xin phép khỏi giới thiệu lại. Xuất chưởng ra link luôn
Tô rần nhe mấy bác, tốc độ hơi bị khủng đó
e up bản này là bản: All Data 10.50 + update 10.51
Bao gồm 10 đĩa Domestic + 37 đĩa Import

E lên trường down thì tốc độ em nó là đây :lx

E chỉ lấy 50 điểm thui, các bác ủng hộ em nhá
:8:

OS

Đời là bể khổ!
bác ơi cho em hỏi e cài alldata 10.40 giờ muốn up len alldata 10.51 thi phải tải lại hết hơn 200GB lun hả hay sao bác chỉ em với

Alldata không có chức năng nâng cấp phiên bản bằng cách cập nhật online. Nếu máy bác đã cài 10.40, bác phải gỡ nó ra, cài đĩa Install 10.50 vào là OK, còn các đĩa Import và Domestic thì khi nào cần truy xuất dữ liệu ở đĩa nào thì import đĩa đó vào.

nhokclassic3331

Tài xế O-H
Alldata không có chức năng nâng cấp phiên bản bằng cách cập nhật online. Nếu máy bác đã cài 10.40, bác phải gỡ nó ra, cài đĩa Install 10.50 vào là OK, còn các đĩa Import và Domestic thì khi nào cần truy xuất dữ liệu ở đĩa nào thì import đĩa đó vào.

em vẫn ko hiểu bác ơi, vậy là mình chỉ cần cài alldata 10.51 vào thôi hả cài nó có cập nhật những dòng xe mới năm 2012 ko hay vẫn những dòng cũ

OS

Đời là bể khổ!
em vẫn ko hiểu bác ơi, vậy là mình chỉ cần cài alldata 10.51 vào thôi hả cài nó có cập nhật những dòng xe mới năm 2012 ko hay vẫn những dòng cũ

Em lấy ví dụ nôm na thế này cho bác hiểu: Đĩa cài đặt alldata 10.40 là khung xe theo model đời 2011, các đĩa import, domestic là các bộ phận của xe, khi muốn xe chạy được, ta lắp bánh xe vào nghĩa là khi cần tra cứu, ta cho đĩa mà phần mềm yêu cầu vào. Sang năm 2012, model xe thay đổi, khung xe nó khác năm 2011, nghĩa là alldata 10.50 thì ta lại phải cài lại bộ cài đặt alldata 10.50 vào. Như thế mới hoạt động được!

anhtuanspkt

Tài xế O-H
quan trọng là đĩa dữ liệu của nó thôi bác à (Domestic+Import), update theo e nghĩ chỉ là update các phần dịch vụ của các hãng thôi, như: xe triệu hồi, các lỗi sản xuất...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên